Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Timu ya wajumbe wa halmashauri kuu ya taifa CCM, NEC - 2007-2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    WAJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA CCM NEC>>>2007-2012 WAKIWA KATIKA PICHA YA PAMOJA

    [​IMG]





    [​IMG]


    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akiwa katika picha ya pamoja na Wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM, kabla ya kikao cha NEC, leo mjini Dodoma. Wengine, waliokaa. Kutoka kushoto ni Mawaziri Wakuu wa zamani, John Malecela na Cleopa Msuya, Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama, Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara), Pius Msekwa, Rais wa Zanzibar Dk. Ali Mohamed Sheni, Makamu wa Pili wa Rais Zanzibar, Balozi Seif Ali Iddi na Kulia ni Mawaziri wakuu wa zamani Frederick Sumaye na Edward Lowassa.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akiwasalimia wana-CCM, alipowasili kwenye Ofisi za Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma, kuendesha kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) mjini Dodoma leo. Kushoto ni Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama



    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akishiriki kucheza wimbo wa hamasa ya Chama, alipowasili kwenye Ofisi za Makao Makuu ya CCM mjini Dodoma, kuendesha kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) mjini Dodoma leo.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akishauriana jambo na Katibu Mkuu wa CCM, WisoMakamu (kushoto) baada ya kupiga picha ya pamoja na wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, leo, kwenye viwanja vya Ofisi ya Makao Makuu ya CCM, mjini Dodoma. Wengine Makamu Mwenyekiti wa CCM (Bara) Pius Msekwa, Katibu Mkuu mstaafu wa CCM, Yussuf Makamba na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM, Rais wa Zanzibar, Dk. Ali Mohamed Sheni.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama akishauriana jambo na Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, ukumbini kabla ya kuanza kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, mjini Dodoma leo.


    [​IMG]
    Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Samwel Sitta akimsalimia kwa unyenyekevu Mjumbe mwenzake, Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya, nje ya ukumbi, kabla ya kikao cha NEC mjini Dodoma leo.
    [​IMG]
    Mjumbe wa NEC, Frederick Sumaye akimweleza jambo Mjumbe wa NEC mwenzake Kingune Ngombale-Mwilu, baada ya kukutana nje ya ukumbi, kabla ya kikao cha NEC mjini Dodoma leo.
    [​IMG]
    Baadhi ya wajumbe wa NEC wakiwa ukumbini kwenye kikao cha NEC mjini Dodoma leo
    [​IMG]
    Ahhh! kweli? hapa ni Mjumbe wa NEC, Shamsi Vuai Nahodha alizungumza jambo na Mjumbe mwenzake Cleopa Msuya ukumbini.
    [​IMG]


    [​IMG]

    Baadhi ya wajumbe wa NEC wakiwa ukumbini kwenye kikao cha NEC mjini Dodoma leo (picha zote na Bashir Nkoromo)​



    [​IMG]


    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wangapi Wapenda UJAMAA na KUJITEGEMEA ?

    Na Wangapi Wanatukuza JEMBE na NYUNDO ? na Kina nani Waupenda MUUNGANO ?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Tija kwa taifa?
    Alaf walipewa posho!
     
  4. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hao wemye kaki ni CHADEMA walikaribishwa nini
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Think tankers.good
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkapa na Karume sio members humo?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    HAwa ndo janga la taifa hili (among others)
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    wanapaswa kuwa wanaalikwa kujifunza waache kuchapana makonde kama juzi ilemela
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ivi kuna cha kujivunia kwenye iyo team kwenye ie i mean mwananchi wa kawaida kule Dumira,kibaigwa,tunduru,Kyaka.Namanyere etc ?
    Nazani wao kama wao watajivunia ulaji walioupata na si kwa kuwatumikia wananchimkwa Dhati kabisa
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    afadhali mheshimiwa 6 sikuoni, tunza heshima yako
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Hapo ni baada ya kutemwa ukatibu Mkuu. Huoni jinsi alivyo nuna na kumwangalia Mukama jicho pembe? zamani angekuwa amepewa kiti. Cheo bwana! ndio maana wanatoleana bastola hawa CCM
     
  12. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio cancer ya Tz
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mnafiki yupo kwenye kona ya juu mkono wako wa kulia
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wavivu utawajua tu. wamekunja miguu
     
  15. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah,yani sioni hata mwenye uchungu na nchi hii,sura ni zilezile za miaka nenda rudi bado wanafikiria tanzania ni ileile kila siku,wanafiliria namna ya kugawa ubwabwa 2015
     
  16. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washasanuka naona wanaanza kupiga picha za ukumbusho!
     
  17. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora hawa wanachapana makonde kuliko wale wa nzega wanatoleana bastola!
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndiyo maana chadema wanauchukia sana mwenge kumbe upo kwenye kadi ya hawa vijana
     
  19. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    wewe njaa(CDM) hujapata sehemu ya kula bora unyamaze kwani ukiipata CCM watakua na nafuu
     
  20. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    wakumtumikia mwananchi upinzani hakuna hamja pata sehem ya kula nyinyi mkiipata wananchi watakoma kwani mapema kabisa mnaonekana nyinyi njaa kali
     
Loading...