Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - timu mpya ya baraza la mawaziri Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 8, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Kushoto Baraza la Mawaziri Tanzania xxxx Kulia Barala la mawaziri la Marekani.
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ningekushangaa sana kama siku ingepita bila kutuwekea picha ya ikulu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    ha haha ,,sasa tatizo liko wapi?
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Idadi kubwa mno hata nchi kubwa kama Marekani, Urusi au China hawana cabinet kubwa kiasi hicho wakati uchumi wa nchi zao ni mkubwa, sasa nchi maskini inayoishia kwa misaada mawaziri ni wa kumbwaga nadi wasio na wizara maalum.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wachumia 2mbo,watakula kwa kasi zaidi
     
  6. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    [TABLE="class: sgmltable"]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of State[/TD]
    [TD="align: left"] Hillary Clinton[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of the Treasury[/TD]
    [TD="align: left"] Timothy Geithner[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Defense[/TD]
    [TD="align: left"] Leon Panetta[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Attorney General[/TD]
    [TD="align: left"] Eric Holder[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of the Interior[/TD]
    [TD="align: left"] Ken L. Salazar[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Agriculture[/TD]
    [TD="align: left"] Tom J. Vilsack[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Commerce[/TD]
    [TD="align: left"]John Bryson[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Labor[/TD]
    [TD="align: left"] Hilda L. Solis[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Health and Human Services[/TD]
    [TD="align: left"] Kathleen Sebelius[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Housing and Urban Development[/TD]
    [TD="align: left"] Shaun Donovan[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Transportation[/TD]
    [TD="align: left"] Ray H. LaHood[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Energy[/TD]
    [TD="align: left"] Steven Chu[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Education[/TD]
    [TD="align: left"] Arne Duncan[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Veterans Affairs[/TD]
    [TD="align: left"] Eric Shinseki[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: left"]Secretary of Homeland Security[/TD]
    [TD="align: left"] Janet Napolitano [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    cabinetRS.jpg
    Marekani wamemalizia hapo! sisi tunao 50 na ngapi vile?

     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    na ukubwa wote ule wa nchi maana tanzania yote ni sawa na mkoa 1 2 lakini angalia baraza let ni zaidi ya mara2 na alina ufanic
     
  8. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha yenyewe kama ya wahitimu wa shule maana hatuwezi kutambua hata sura ya mhusika
     
  9. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Idadi siyo hoja sana isipokuwa mfumo. Wenzetu wanaboresha mfumo wa utendaji kazi na uwajibikaji, sisi tunang'ang'ania idadi. Ole wetu
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    utafikiri kwaya 5 za shule za msingi zimepiga picha kwa pamoja baada ya mashindano ya UMITASHUNTA
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Tanzania ingekuwa na pesa za kumwaga, nafikiri JK angetupa Uwaziri na ubunge wana JF ili tuache kupiga kelele!! Bunge lingekuwa na ubunge 10000 na mawaziri 2000. JK hana noma ila ni uchumi wa nchi unasumbua. Huoni kila kukicha anachakalika majuu kututafutia kitu kidogo??
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wenzetu kwao wanaweka jitihada kubwa sana kwa wale wanaofanya kazi chini ya mawaziri hawa. Sisi msisitizo mkubwa ni kwa mawaziri wenyewe utafikiri wao wanalolote jipya wanalofanya huko wizarani!
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Mboana ni wengi sana wote hao wanategemea kodi zetu.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    alina ufanic??????????????????? hikini ki latin au kipogoro???
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani kuna wengine wamenenepa kama wametiwa hamira...khaaaaa maushungi mwanzo mwisho yaani ni balaaaa..yaani hapo wanasubiri maposho tu
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila mmoja awe na VXV8 ambalo halizimwi akiwa kwenye mkatano hadi atoke.vocha kila wiki,mlinzi,katibu,simu ya nyumbani free,nyumba ya kuishi,gari la wizara kwa ajili ya matumizi ya nyumbani.Mfumo huu hautusaidii nafikiri umefika wakati wa CAG kupitia haya matumizi kwa kufanya ukaguzi wa thamni ya fedha.halafu serikali irekebishe haya,maana ni mzigo kwa nchi maskini kama hii.
     
  17. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kupeana vyeo, Ndio shida yetu hakuna kingine.mkoa wa Mara una ma RPC wawili tarime na Mara yenyewe, why? Only Mwema knows. Dar es salaam, RPC watatu why? No one knows.

    Viongozi wavivu, wananchi wavivu tunashindwa hata kuhoji vitu vya msingi. Mtu akiamua Leo anaunda mikoa, Njombe, Katavi, Geita, Ghafla wilaya kadhaa, ikiuliza sababu tunataka kuleta maendeeo karibu na wananchi.

    Rais ana wizara sio chini nne, makatibu wakuu kila wizara chini yake wakurugenzi chini ya makatibu wakuu na bado ana wasaidizi kibao na mwingine kamteua leo.

    Anyway, do we have to say more?
     
  20. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio mahudurio tu, jengo la wenzetu ni dogo (wanabanana) sisi tunajenga kubwa ili wapate raha then walale. Mwisho w siku tunaenda kuomba msaada kwao
     
Loading...