Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Taswira mahakama kuu leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 2, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Naona leo michuzi kaziwahisha sana!!
     
  2. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    huyu mshikaji anachafua ukoo wa baba wa taifa
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani Peoples Power ndio imeshinda au fujo tu vijana ?:heh:
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anachafuaje Mkuu??
     
  5. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni lini mahakama zetu zitakuwa huru?
     
  6. H

    Hingi Jr Senior Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm oyeeeeeeeee!

    Ccm ccm ccm

    kidumu chama tawala cha ccm
     
  7. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Leo baada ya judgement ya mahanga
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie hata sielewi?
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine tujitahidi kuwa neutral, yaani mahakama zinakuwa siyo huru pale tu anaposhindwa wa CHADEMA, lakini tukishinda, tunapongeza na wala hatuna habari ya kujua kesi ilikuwaje. Kwa wengi tusiyejua sheria, nafikiri ni vema kuwa wapole na kuwasikiliza wataalamu wa sheria juu ya makosa ya kiufundi yaliyofanyika ama katika ufunguaji wa kesi au utaratibu mzima wa uendeshaji kesi.
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huelewi nini??
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa mwenendo wa kesi ulivyo kuwa, siamini kama maamuzi ni ya haki
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... Naaam, Freedom is coming soon to our Justice system in the country. Walalahoi kote nchini wala msifadhaike kitu hivi leo.
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    majaji wana mitazamo yao. uzuri wa mhimili huu unaweza wenyewe kurekebisha udhaifu ndani yake kwa njia ya rufaa.
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika vyama bora nchi hii ni CCM hongera sana Mahanga.........CDM imekula kwao.
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ni ya muda tu; things are going to turn out very soon it's a matter of time.
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Siku CCM ikiwa upinzani mtalia mkitembea!!!!!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Yaani ni kheri angeshnda Aesh WA Sumbawanga kuliko huyu Mahanga si alikamatawaga na mabox ya kura uyu au vyombo vya habari vilitudanganya?
     
  18. J

    Jadi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lazima awahishe chama chake kimeshinda,umesahau yeye si mwandishi huru
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    una njaa kubwa sana mzee wa njaa! tena njaa ya kujitambua! naa amini wewe ni mzee. ahhhhhhhhhhhhhhh
     
  20. P

    PETER NYAMWERO Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAKUna aliyeshindwa wala aliyeshinda mi naamini mahakama za Rufaa kuliko hizi mahakama ambazo anakaa mtu mmoja wale wengi ndio watanionyesha haki na uwezo wao wa kufikiri bila Bias
     
Loading...