Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Tanganzo kuhamasisha Waislamu kuandamana baada ya Swala ya Ijumaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Oct 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    QURAN YAKOJOLEWA!
    SHEIKH PONDA AKAMATWA,
    SHEIKH FARID WA ZANZIBAR AKAMATWA HAJULIKANI ALIPO

    • Waislamu wakamatwa na kuteswa
    • Akina mama wadhalilishwa na kuwekwa ndani
    • Misikiti yapigwa mabomu Mbagala
    • Polisi waingia na viatu misikitini
    • Rais awapo pole wakristo
    • Polisi wamefanyia kazi amri ya maaskofu
    • Maaskofu wawapongeza polisi kuwakamata waislamu na kuwaweka ndani

    Kwa matukio haya waislamu wote mnatakiwa mara baada ya swala ya Ijumaa kutoka kwa maandamano ya amani kila msikiti kuelekea Ilulu. Kila mwislamu mwenye chembe ya iman ampe taarifa hizi mwenzie na ashiriki katika maandamano haya ya kuhani dini na mashekh wetu.

    WABILAH TAWFIQ
     
Loading...