Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Sugu na Kina Mama!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, Oct 4, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hapo akipokelewa na wanawake... alipowasili kwa ajili ya Mkutano huo​
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    Mmoja wa Wanawake akichangia maoni yake kwa Mbunge​
    [​IMG]
    Mh. Joseph Mbilinyi hapo akiwa anaaga baada ya kumaliza mkutano​
     
  2. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 839
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mkutano ulikua unahusu nn? Je, ni harakati za M4C? Au ni moja ya utaratibu wake aliojiwekea kukutana na wapiga kura wake? Fanya ufafanuzi ili itambulike kama hbr Mkuu!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Makamanda wetu wote chini ya M4C juhudi zenu kwa kila kitongoji katika kila kaya hivi sasa HADI RAHA!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Wakati mabeki wengi walioko ndani ya chama hicho na hata wale wengine wengi zaidi waliojificha ndani ya hivi vyama vya 'upinzani ghiliba' wanavyoendelea kumkaba bila mafanikio mfungaji bora wa CHADEMA kwa misimu yote mfululizo,Mhe Dkt Slaa tu machoni mwao, hapo ndipo makamanda wetu lukuki wasioku na majina sana masikioni mwao Wana-CCM hufanya MASHAMBULIZI YA KUFA MTU kila pembe ya nchi.

    Mabadiliko mbeeeeeeeeeeeeeeeleee kama tai bila kugeuka nyuma hata kwa theluthe moja tu.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    Kiganyi,
    Huu mkutano wa nini harusi, au nini tunaona picha tu za kina mama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ILIKUWA WAPI HAPA? its good
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii inaonesha kuwa CDM si chama cha bahati. Pamoja na uchache wa rasilimali watu walionao, kimejipanga vizuri kimikakatii inaelekea.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nimependa saana fashion za chadema..hebu cheki vilemba vya akina mama hadi raha.
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,481
    Trophy Points: 280
    Mi pia nimependa how it goes down

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kina mama oyee. CHADEMA endeleeni kuwa karibu na wanawake ni wapiga kura wazuri na walezi wa familia.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    Sugu ni kichwa, hivi Silinde hajifunzi kwa wenzie.!
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe kip-ofu,onaona hapo kunamdundiko kuashiria harusi?uliza vitu vya msingi.hao ni watu wa kazi bana alaaaa.
     
  13. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah kumlinganisha Sugu na Silinde ni kumkosea heshima Silinde!
     
  14. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo hoyee ,hii nzuri sana anaona idara zote mara wazee,akinamama inafurahisha
     
  15. T

    Triple DDD Senior Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hingera kamanda
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama sikosehi, last week alikutana ma wazee pia, hivyo ni mwendeleo tu wa kukuza chama na kupeana taarifa za maendeleo

     
  17. i

    iseesa JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Sugu Angalia Mheshimiwa WASSIRA asikuone atakusingizia kitu kama Dr Slaa
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Chadema makao makuu na kamati kuu ya Chadema ni lazima watengeneze mkakati mahususi wa jinsi ya kupata kura za wakina mama nchini; hivi sasa wing ya wakina mama chadema haionekani kujishuhulisha na mobilisation ya wapiga kura wanawake!! Chama cha magamba wana mkakati kabambe jinsi ya kupata kura hizi!!! Amkeni wakina mama ni weng sana nchini na kura zao ni muhimu sana kwa ushindi!!!!!!
     
Loading...