Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Soko Kuu Songea - Nchimbi aibu hii wajiteteaje?

Discussion in 'Sports' started by Candid Scope, Aug 11, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jambo moja muhimu ambalo linalalamikiwa na watu muda mrefu wabunge kupewa nyadhifa nyingine serikalini na hivyo kutokuwa karibu na wananchi ili kusaidia kuihimiza serikali kuleta maendeleo kwa wananchi. Waziri Nchimbi hapa atatoa utetezi gani, kwani ni mbunge wa Songea Mjini ambako ndiko kuliko hili soko kuu la Songea Mjini na papo hapo ni kiongozi mwandamizi serikalini, je ataendeshaje kofia hizo mbili kwa ufanisi huku zikikinzania na kusababisha maendeleo kudumaa?
     
  2. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyumbi ii bombi inn
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mod tupia hii kule inapohusika tafadhali,inatuongezea wingi bure hapa...
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio anayetajwa kwenye mbio za keki kuu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    peleka jukwaa la picha au mchanganyiko.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kule songea ambako kuna soko hili wana Mbunge na waziri Nchimbi ambaye wakati wa uchaguzi wa Meya wa Songea alikimbia na sanduku la kura. Ni mwepesi wa kukimbia na sanduku la kura lakini hajali soko kuu ambalo wananchi na walipakodi anaowawakilisha wafanye biashara katika mazingira mabaya na mabovu kama haya. Fikiria inaponyesha mvua nini kinaendelea hapa. Usiku hili si soko tena bali ni kambi ya vibaka.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Upendo na uwajibikaji huanzia huko anakowakilisha wananchi, kama hili tu limemshikda kuihimiza serikali kutengeneza mazingira mazuri ya biashara ya walipa kodi, atauweza mfupa wa pale magogoni?
     
Loading...