Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:shuruba ya mvua ziara ya CUF (Mtatiro) inayoendelea mkoa wa pwani bado ngangari

Discussion in 'Jamii Photos' started by MANGI MASTA, Dec 21, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DSC05742.JPG DSC05767.JPG DSC05691.JPG PC200271.JPG PC200298.JPG PC200334.JPG DSC05727.JPG
     

    Attached Files:

  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Hii ndio nini sasa? Hebu tuwekeeni post zenye akili bana achaneni na CUF inayojizika yenyewe. Ngangari imebaki historia kwa ujinga wao wenyewe.
     
  3. P

    PreZ 2B EL Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La kuvunda halina ubani,chama chao kimeshaingia chaka hawawezi kurudisha hadhi yao kirahsi kama anavyofanya mtatiro
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu, sina mbavu tena hapa nilipo duuu!!!!!!!!!!

    Mbona kama vile kila mtu karukwa akili vile au ndio matokeo ya kuzulumiwa saana huku? Kabla sijaondoka, nisaidie kidogo; hapo juu ni kwamba KAFU wanaonyesha walivyoenda PICNIC mkoa wa Pwani u wako kwenye shughuli za wokozi?


     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siku hizi wamebadilisha jezi?
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya kwa Mtatiro kujifunza maisha halisi ya mtanganyika yakoje ili atafute means ya kuyatafutia ufumbuzi.
    Wenzake upande wa pili wametulia wanajenga nchi yao.
     
  7. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF HAWAAKO KWENYE HALI YA KUWAFANYA WADHOOFIKE KAMA UNAVYODHANI.Harakati zinaendelea na ndio maana leo wako maeneo mabalimbali ya nchi kuimarisha chama na kutoa elimu ya uraia kwa wananchi kwa kuwazindua waliolala kisiaas.Big up CUF
     
  8. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna timu yenye jezi moja.cuf wanastyle nying za mavazi yao nddo ubunifu huo kaka.
     
  9. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata picha unashindwa kuelewa?ama ndo umefika mwisho wako wa kufikiri.
     
  10. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilidhani shekh yahya ushakufa.kumbe bado upo na utabiri feki wako.cuf ni ngangari na bado iko ngangari sijaona cha kuiyumbisha wala kuirudisha cuf nyuma kama ni kufa ingekufa kwenye migogoro ya mwaka 2000
     
  11. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si lazima harakti zifanyike kwa njia uliyokariri wewe.acha mtatiro asonge mbele na cuf itazidi kuchanja mbuga
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kwani bado wanamfanyia kampeni Lipumba?,kwenye hiyo fulana aliyovaa Mtatilo mbona kuna picha ya ya chagua Lipumba.Tume ya uchaguzi ebu litazameni hilo,isijeikawa hawa wazanzibara wameanza kampeni za 2015!...
     
  13. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado wako kwe kampeni za kumuingiza Lipumb Ikulu!! Daaaaa, kazi kwel kweli!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Julius kaanza kuingia msikitini? naona kwenye paji ana ile kitu waislam walio wengi huwa wanakuwa nayo,angalia paji lake la uso. ila jamaa anavuta mpunga mwingi sana kafu nyie mwacheni tu ndo kisa cha kina Hamad rashid kuanza kuleta chokochoko
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Du siasa ni kazi ngumu
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi Kafu hadi sasa ina wanachama wangapi wakristo?
     
  17. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    daaaaa usipime wengi sanaaaa
     
  18. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    watu wa ile dini yetu
     
Loading...