PICHA - Shooting ya filamu ya MY DREAMS

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 9, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Ikiwa katika maandalizi ya mwisho ya kurekodiwa movie inayokwenda kwa jina la MY DREAMS, Mastar kibao walioshiriki katika movie hiyo wamejikuta wakitambiana kila mmoja akisema atamfunika mwenzake wakati wanapiga picha za cover katika studio ya Raqee kama zinavyoonekana.Irene Uwoya ndiye anayeonekana kuwa kinara wa movie hiyo lakini kuna msichana anayejulikana kwa jina la Rose Ndauka yeye amesema aongei kitu ila watu watajionea nini kafanya kwa upande wa Johari yeye amesema safari hii amekuja na style mpya kabisa itakayomzolea sifa na ikiwezekana akafanya kweli kama alivyoigiza kwenye movie hiyo RJ COMPAMY

    WATANZANIA na wadau wa Movie za Kibongo kaeni mkao wa kula kwani movie hii itaingia mtaani kwa kishindo... Pateni mipicha ya maandalizi ya movie hii
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
    Irene Uwoya with her script book!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,046
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cnt ccccccccccccccccccccccc
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 933
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la waigizaji wetu, wanapenda kuigiza kama wazungu (Kulana denda na kukaa nusu uchi) lakini uzarendo unawashinda wanafanyana kweli.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hivi kwa nini movie za kibongo nyingi zina maudhui ya watu wenye class ya juu?

    nafikiri watizamaji wengi zaidi hawako katika class hiyo, isnt it better kufanya movie itakayogusa maisha ya watu wengi zaidi?

    just sayin'
     
  9. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hata mimi nimekuwa nikijiuliza the same question, hivi ni wanafunzi wa ngapi wa vyuo vikuu veytu vya bongo wanaenda na magari chuo, hivi mbona haigizi movie zenye maudhui ya kuaddress issue za watanzania kama wanavyofanya akina Leleti Khumalo? angalia picha zake kama Yesterday, Sarafina, Invictus, nk. Bongo kuna topic kibao za kuigiza na zingewapa heshima kubwa sana hata hizi kasheshe za akina Kakobe mjanja akitengeneza script nzuri unatika na bonge la movie, Matatizo ya bodi ya mikopo na wanvyuo, Skendo zote tunazozisikia ni movie tosha.

    Alfu move za wenzetu unakuta aliyetunga hadithi (kitabu ni mwingine) anayeandika script ni mwingine, director mwingine, star mwingine na ndio maana unaona imetulia maana kuna kukosoana na kurekebishana. sasa hawa movie ya kanumba kila kitu yeye, kama ya Ray basi hivyo yy mwenyewe ni mtunzi, script yeye mwenyewe, mwongozaji yeye, na star yeye tena, ndio maana zinakosa mvuto kabisa. Mtoto wa shule ya sekondari makongo wanmuweka Johari (sekondari gani hiyo tanzania hii) hata mikunyanzi ya usoni inaonyesha huyo kavuka mipaka ya kusoma na tayari kawa used. hawasikiii hawa
     
  10. S

    Swabiri Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Tatizo tunaiga sinema za nje na tunataka kuishi maisha tunayotamani kwenye movie , achilia mbali muozo wa quality, soundtrack na mengineyo mengi tatizo ukisema wanasema unachonga sana lakini suala ni kujenga na kutengeneza movie ambazo zitacompete there is a lot of potential in this industry regardless of being so disorganized and unprofessionally managed
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,679
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Kibongo bongo tu njia za mkato nyingiiii, kila kitu wenyewe hahaha ndo maana hata quality ya muvies zenyewe ni ndogo sana
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,936
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah Huyu Uwoya kwa vivazi vyake mie nadhan sometimes anakuwa anawakwaza hata mashooter wa movie....kama yaleeee kupiga picha warembo kwenye fukwe......
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo la abusive parents
    Kuna suala la Umasikini
    Matatizo ya house girls
    Watoto wanaozaliwa na ukimwi
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Maisha magumu kwa wanafunzi mavyuoni
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Haya sisi yetu macho nitajaribu kuicheki hii .....tatizo kubwa ni kuwa hawa watunzi wa hadithi hawaumizi vichwa kufanya ubunifu wao binafsi wamebakia ku-copy na kupaste ...
     
  16. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmhh :confused::rolleyes: nimejaribu ku-zoom nimeambulia patupu!
     
  17. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio utunzi pekee bali hadi editing zenyewe hazina "creativity ya kutosha"
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    hahah husband wake sijui huwa anajisikiaje ?;)
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,930
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Naskia wamesha achana. dizaini jamaa alishindwa kuwa mvumilivu.
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Acha utundu wewe Kijana/binti
     

Share This Page