Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, Sekeseke la Tandahimba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Apr 19, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maandamano CUF korosho TANDAHIMBA 9PESA.jpg.png KATANI KABEBWA.png MTATIRO TANDAHIMBA.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA UMAT.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA MTATIRO.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA 1.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA  MTATIROPOL.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA  UMATI SANA.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA 2.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA MTATIRO R.jpg.png maandamano CUF korosho TANDAHIMBA 3.jpg.png
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ccm bado ina mvuto vijijini...
    Mtaji wa kura za ccm ni kutoka kwa wananchi wa vijijini...
     
  3. M

    Mieko Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii sasa haitawaliki tena,maana mtawala hakai nyumbani na ma-house boy aliowaacha wanabaka na kutumia hovyo vitu vyetu kwa jina la uwaziri,waaaapi baba Mwanaasha,
    Kusini,Nyanda za juu kusini na Kaskazini kimenuka bado pembe 2 tu ili nchi inuke yote
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimependa ya Nchi sasa Tugawane.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Duuuuuuh....
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wajue CCM ni janga la Taifa.........serikali haijui kula na kipofu.
     
  7. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli kusini kuna 'madaktari' wengi; maana hiyo miandiko balaa!!! Hapo wameandika kwa herufi kubwa, sasa wakiandika kwa herufi ndogo, tena kwenye daftari itakuwaje!!!!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama tandahimba hivyo!!? Kona haiko mbali
     
  9. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutokana na majibu aliyotoa Pinda asubuhi bungeni, bado wana muda kabla ya kukamata pesa zao, ndio kwanza hela zimesainiwa zitoke benki, halafu zipelekwe huko kwenye halmashauri zao halafu ndio waanze kupanga utaratibu wa jinsi ya kuwalipa.....

    maswali rahisi...

    kwa nini utaratibu usiwe umepangwa kabisa na kujua nani analipwa ngapi, ili hizo pesa zikifika leo kesho watu wapewe???
    kwa nini wamechukua muda mrefu hivi kuwalipa???

    nchi hii ina maswali mengi kuliko majibu
     
  10. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm bila kuwafanya hivi kazi haiendi
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimechunguza na kuona wengi wa waandamanaji ni vijana(wapiga kura wa 2015)
     
  12. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    halafu vijana watupu, wazee wa sisiemu wana kazi ya ziada.....
     
  13. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro kumbuka ccm hawataki kuchekewa kwa staili hii ndo watajua kulipa hizo pesa kazeni buti mpaka watoe hizo pesa na niwajuavya watakuwa wameshazila wanahaha pakuzitoa.
     
  14. N

    Noboka JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wapi Lusinde, kawaambia hao machali ccm oyeeeeeeeeeeeeee!
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa picha.
     
  16. m

    mboghambi Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii ya "Pesa kwanza mabomu baadaye" kikowapi kitufe cha Like?
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si kwa Tandahimba mkuu!

    Nadhani mgombea wa CCM katika ngazi yoyote.. Sanasana atapata kura za familia yake..
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wa 2010 nao hawajabadili nia zao bado...

    Mbali ya jamii nzima kuichoka CCM.. Hata wavaa manguo ya kijani na kubandika picha za wagombea wa CCM,nao pia hawakipigii chama chao!

    Hiyo ndiyo Tandahimba..
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,182
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hapo ndipo panaponipa raha!!Natamani koforward calender ili ghafla ifike 2015!
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    patamu hapo naona mpaka watoto wako bele maana wameona ccm niw achawi wa maisha yao
     
Loading...