Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Rais Kikwete katika ziara rasmi Ottawa, Canada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 4, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akitambulishwa kwa Waziri wa Mambo ya Nje wa Canada Mhe. John Baird baada ya kuwasili katika Uwanja wa Ndege wa kimataifa wa Macdonald Cartier jijini Ottawa, Canada, kwa ziara rasmi ya siku mbili jijini humo Oktoba 4, 2012

    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwasili katika viwanja vya jumba la Rideau Hall jijini Ottawa, Canada, katika hatua yake ya kwanza ya kuanza ziara rasmi ya siku mbili jijini humo Oktoba 4, 2012. Jumba hilo ndilo makazi na ofisi rasmi ya Gavana Jenerali wa Canada tangia mwaka 1867 ambapo pamoja na kuishi humo pia hapo ndipo hutumika kwa kuwatunukia wananchi wa Canada waliofanya vyema, pa kupokelea wageni mashuhuri wa nchi za nje na pia ndipo anapofanyia shughuli zote za kitaifa akiwa kama mwakilishi wa Malkia wa Uingereza.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akikagua gwaride rasmi katika viwanja vya jumba la Rideau Hall jijini Ottawa, Canada, katika hatua yake ya kwanza ya ziara rasmi ya siku mbili jijini humo Oktoba 4, 2012. Jumba hilo ndilo makazi na ofisi rasmi ya Gavana Jenerali wa Canada tangia mwaka 1867 ambapo pamoja na kuishi humo pia hapo ndipo hutumika kwa kuwatunukia wananchi wa Canada waliofanya vyema, pa kupokelea wageni mashuhuri wa nchi za nje na pia ndipo anapofanyia shughuli zote za kitaifa akiwa kama mwakilishi wa Malkia wa Uingereza.

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokea heshima ya kupigiwa mizinga 21 katika viwanja vya jumba la Rideau Hall jijini Ottawa, Canada, katika hatua yake ya kwanza ya ziara rasmi ya siku mbili jijini humo Oktoba 4, 2012.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 16.jpg
      16.jpg
      File size:
      77.1 KB
      Views:
      3,963
    • ot1.jpg
      ot1.jpg
      File size:
      120.2 KB
      Views:
      4,381
    • ot2.jpg
      ot2.jpg
      File size:
      129.9 KB
      Views:
      4,053
    • ot3.jpg
      ot3.jpg
      File size:
      124.7 KB
      Views:
      3,998
    • ot4.jpg
      ot4.jpg
      File size:
      142.2 KB
      Views:
      4,222
    • ot18.jpg
      ot18.jpg
      File size:
      190.1 KB
      Views:
      4,193
    • ot19.jpg
      ot19.jpg
      File size:
      143.9 KB
      Views:
      3,927
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ndio alichoenda kufanya huko kupewa heshima na kupanda farasi, Rais kweli tunae na tuna safari ndefu sanaaaaa
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Good News
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    anapendeza kweli...
     
  5. s

    swrc JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! kweli urais ni mtamu. Kuishinda CCM 2015 kunahitaji nguvu za ziada
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani hiyo ndiyo protocol ya ziara rasmi ya kikazi!!! Sasa ulitaka iweje mkuu?
     
  7. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huyo ni vasco dagama bana!
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ahhhaaa hili TAIFA kweli Rais tunaye, hivi kagame huwa naenda kwenye anasa na tafrija namna hii? anapokelewa na waziri wa mambo ya Nje, duh heshima ya tanzania Nje kwisha.
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndio kilichomfanya atengeneze MTANDAO toka 1995 mwenzenu.
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mwalimu Nyerere (RIP) aliwahi sema wanaompenda wakanywe chai naye, tehe tehe teheteteeeeeaaa...lol!!
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooooooooops!!!!!!!!!!!!!!!!! Ba'ritz
     
  12. G

    GTesha JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameanza? si nilisikia no more safaris?
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ndio na mimi naona mkuu wangu ana enjoy tu, ndio maana hawa magamba hawataki kutoka madarakani, anajuwa hapo hizo safari zitaisha, na wacha amalize muda wake atazilipa tu hizi safari zisizo na mpango......
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Acha utani bana, kapendeza. Ukitaka kula, lazima uliwe.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ''Mwanajeshi'' wetu mbona ''marching'' yake haiendani na hao wanajeshi wengine?.......left....right......left......... right

    [​IMG]
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Mwenzenu ameenda kuwahakikishia kuwa yale mabadiliko ya sheria ya madini yaliyoongera mrahaba, utekelezaji atahakikisha anaukwepa hadi atoke madarakani!!!

    Ni mwendo wa kutembeza bakuli tu!!
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Mbona sijawai kuona USA akifanyiwa hivi.!
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SnS picha inaongea zaidi ya maneno! Surely JK amechoka sana!!!!

    Yupo tu, muda uende nina uhakika ile tamaa yake imekwisha kabisa!!!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Hao farasi aliopanda nauli yake gesi na mafuta, sio bure.!!
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu sidhani kama aliwahi kualikwa rasmi!!! Ni Mwai Kibaki tu ndiye aliwahi pata nafasi!!!
     
Loading...