Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Rais kikwete katika kilele cha mkutano mkuu wa uwt dodoma leo oct/22/2012

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]



    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwasili katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT).
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akihutubia katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT)
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Mwenyekiti wa UWT Sophia Simba na Katibu Mkuu Amina Makilagi katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma baada ya kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT).
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwasili katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT)
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na wakongwe wa UWT katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma baada ya kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT).
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na wake wa viongozi katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma baada kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT).



    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipozi na wanachama wakongwe wa UWT Ikulu ndogo Dodoma katika mchaplo aliowaandalia wajumbe wa Umoja huo baada ya kutoka katika ukumbi wa Chuo cha Mipango mjini Dodoma kufunga mkutano mkuu wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT).
    [​IMG]
    Sehemu ya wajumbe wa mkutano mkuu wa UWT.
    [​IMG]
    Sehemu ya wajumbe wa mkutano mkuu wa UWT wakicheza segere.
    [​IMG]
    Wanachama wakongwe wa UWT na CCM wakishangilia.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapo kodiyetu imeteketea vya kutosha.....
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naomba isiendelee kuitwa jumuiya ya wanawake Tanzania, tafadhali iitwe Jumuiya ya wanawake wenye magamba!!!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280

    "Jumuiya ya wanawake wa magamba!!"
     
  5. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wacha kulalamika mwenye uwezo wakukutetea ni SHEIK FARID
     
  6. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hadi Machozi yamenitoka ,naililia PAYE yangu
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu hicho kiti alichokali Raisi kinanini? Mbona kila mahali anakuanacho?
     
  8. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umoja wa WANAWAKE WA CCM TANZANIA (UWCT)
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Raisi wetu Kikwete akiwa very serious aki discuss big issue ya kujenga taifa
     
  10. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hilo ndio ilikua jina sahihi baada ya mfumo wa vyama vingi!! great thinker!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Kijiwe cha mipasho cha magamba
     
Loading...