Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Rais Kikwete ashiriki maombolezo ya Regia Mtema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Rais Kikwete akiambatana na baadhi ya viongozi waandamizi wa serikali kwenye maombolezo ya hayati mbunge Regina Mtema kwenye nyumba ya familia hiyo jijini Dar es Salaam

    [​IMG]

    Mzee Estalus Mtema baba wa marehemu Regia Mtema (katikati)

    [​IMG]
    Dk.Slaa akiwa maeneo ya nyumbani kwao Regia Mtema
    [​IMG]

    Dk.Slaa akiongea na Mama yake na Zitto Shida Salum na Muhonga Ruhwanya
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG]
    Waimbaji wa Karismatiki Katoliki wakiimba nyimbo za maombolezo
    [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hii nimeipenda sana, tunatanguliza utaifa kwanza, katika matukio kama haya tofauti za kiitikadi tunaziweka kando na tunaungana kufanya maombolezo yanye kutukutanisha na kuwa taifa moja. Hizi ni nafasi adimu sana ambazo hutokea kutuunganisha watanzania wenye itikadi tofauti na kushirikiana kuwa kitu kimoja.

    Sote pamoja na kutofautiana kiitikadi malengo ni kwa ajili ya kujenga taifa letu, kwani itikadi ni njia tofatuti tu tunazopitia tukiwa na malengo yale yale yakufikia kileleni. Na hizi tofauti zetu za kiitikadi tunapoziunganisha kwa kupishanisha kupeana awamu ni malengo ya kuchochea maendelea ya taifa si uadui.

    Narudia matukio haya ni ujumbe mahsusi kwetu na njia ya kuzidi kutuunganisha na kutoa tofauti za kifikra za kuhasiniana bali kujenga mfumo wa kushindana kwa hoja ndio maendeleo tunayotaka.

    Hongera viongozi wa serikali kuonyesha njia, kwani wengi wamejifunza na watazidi kujifunza mengi katika matukio kama haya licha ya simanzi nzito aliyotuachia dada yetu marehemu Regina Mtema.
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Rais aongoza au ahudhuria? anyway tunamlilia Mh Mtema
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio Regina ni Regia! RIP dada yetu mpendwa!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katika nafasi kama hizi tunatanguliza wakuu kwamba wanaongoza maombolezo, ni kitu cha kawaidfa kutafsirika vizuri tu. Asante Geza Ulole
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana JK!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    1.Rais wa Tanzania Jakaya Mrisho Kikwete
    2.Waziri mkuu Mizengo Pinda
    3.spika wa bunge Anne makinda

    4.Naibu spika Job Ndugai

    5.kiongozi wa upinzani bungeni na mwenyekiti wa chadema Freeman Mbowe

    6.waziri wa mahusiano na uratibu stephen wassira

    7.waziri wa utawala bora mathias chikawe

    8.katibu mkuu wa chadema Dr wilbrod slaa

    9Wabunge mbalimbali na karibu wote wa chadema-zito,mnyika,kafulila,mdee,mnyika etc
    10.Katibu mwenezi wa CCM NAPE NNAUYE.
    11.wadau mbalimbali pamoja na wana JF
    MY TAKE; TANZANIA NI MOJA NA WATANZANIA NI WAMOJA BILA KUJALI ITIKADI ZA VYAMA,DINI NA MAKABILA YAO.
    REST IN PEACE DADA REJIA.
    Source.wadau mbalimbali wa uhakika wanaoishi maeneo hayo.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni wengi sana hasa wa serikali.wale wa chadema ndio wafiwa kwa hiyo lazima watakuwepo wengi sana labda awe na dharura.lissu nae ameonekana
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania, uadui ni kati ya chama na chama, si mtu na mtu.
    Sisi wote ni wamoja na Tanzania siku zote ni moja.
     
  10. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bila kumsahau suggu,msigwa,suzan kiwanga,laya,ester bulaya,vicent nyerere, kwa kweli wameonesha ushirikiano.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona CUF naona kama wamejitenga?
     
  12. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nmependa jinsi viongozi wetu walivyotanguliza utaifa hii ni nzuri hapo tumeonyesha utanzania wetu wa asili ndivyo tulivyo na tunavyotakiwa kuwa.Thanx candid scope kwa picha hizo.....
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inaonekana CUF wamesusia
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    Kwakweli huku mtaani kwetu tabata,full ving'ora mwanzo nlidhani kina babu seya wanarudishwa SAGEREA but vilivyozidi
    nkagundua our beloved rm alikuwa mtu wa watu,R.I.P mtema
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    What is this....!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    rest in peace dada rejia.bravo JK
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Picha hizi sijazipenda kweye maombolezo ya hayati dada yetu Rigia Mtema[​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Najua wengi hapa watanifutulia macho, lakini watanzania tunatakiwa tuwe na upeo wa kutambua na kuchanganua nafasi za matukio. Hapa si masuala ya chama, ni msiba ambao unatuhusu watanzania wote. Alivyovaa Freeman Mbowe safi kabisa ni vazi la msiba. Picha ya kikwete unamwona kijana kwa mbali na pendera ya Chadema kajifungia huu ni mtazamo finyu, hapa ni msiba wetu sote.

    Hali kadhalika Dr. Slaa anatakiwa awe na mabadiliko ya mivao kutofautisha nafasi kama hizi. Vazi hilo hilo ofisini, msibani, kanisani, hotelini nk. hapana, nitaendelea kutoa somo hadi tutakapokuwa mstari mmoja.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunataka Maalim Seif awaongoze CUF na wazanzibar kushiririki msiba huu mzito wa kitaifa
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    what is it?
     
  20. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Whats so strange?
     
Loading...