Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Rais Kikwete arejea toka Rwanda na Burundi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Msanii, Jul 4, 2012.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    0L7C0173.jpg
    Rais Dkt Jakaya Mrisho Kikwete na Mama Salma Kikwete wakiwasili Uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam jana jioni
    wakitokea Burundi na Rwanda walikohuidhuria sherehe za miaka 50 wa uhuru wa nchi hizo. Anayeongozana nao ni Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe Saidi Mecky Sadik.

    0L7C0179.jpg 0L7C0188.jpg

    Rais Dkt Jakaya Mrisho Kikwete akilakiwa na Inspekta Jenerali wa Polisi Afande Saidi Mwema na Mkuu wa Majeshi Jenerali Davies Mwamunyange baada ya kuwasili Uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam jana jioni wakitokea Burundi na Rwanda walikohuidhuria sherehe za miaka 50 wa uhuru wa nchi hizo
     

    Attached Files:

  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeshitushwa na huo utaratibu wa kupokelewa na viongozi wa kijeshi wa nchi. Yaani IGP na mkuu wa majeshi! What is going on? Ni kawaida au kuna jambo?
     
  3. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yan majeshi yote yalikuwepo kumlaki mh.rais kutoka safari zake za Rwanda na Burundi pale airport mbona inashangaza sana
     
  4. A

    ADK JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni posho kwenda mbele
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi mheshimiwa na mke wake wameshindwa kabisa kutupatia japo zawadi ya mtoto mmoja wakiwa Ikulu? Au mambo yamekwama kila idara?
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Unashangaa si wameenda kumwambia kwamba madaktari tumesha wascrew we endeleza uvasco dagma sisi tupo tusipo wabana nyeti na koleo tutawachoma polonium halafu watanyamaza ,Hatuna Jeshi wala Polisi Mungu alinde nchi yetu
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhaifu, mpenda safari na fisadi papa, anatakiwa akarabati Keko na Ukonga ili 2016 ndiko atakuwa anaishi bila ya kumsahau Kifisadi kidogo
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Analindwa kana kwamba yuko vitani.


    [​IMG]
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Huyo mwenye upara ni nani? Hongera JK kwa kutuwezesha watanzania kuondoa CCM madarakani 2015.
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ni lazima hawa jamaa wakampokee?
     
  11. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Vasco kwa safari namvulia kofia.mbona uhuru wabongo washikaji hawakuja hata mmoja au walisusa ?
     
  12. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida sio Tanzania tu, Amiri Jeshi anaporudi anapokewa na wakuu wa vikosi vya ulinzi na usalama, tena Tanzania ni afadhali kuna nchi kila siku asubuhi hupigiwa mizinga 21 kabla hajaingia ofisini.
     
  13. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe vugu vugu zote zinazoendelea hapa Tz yeye anaona ni upuuzi , mbona hawezi kupriotise mambo huyu daktari wa kupewa
     
  14. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakikupatia ndio mfumko wa bei utapungua? Utawasaidia kulea? Au ni raha kupost JF?
     
  15. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah hiyo nchi mpaka watamaliza mizinga kwa mwaka mizinga 7350 dah kaza kweli
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hiyo ndege itakuja kudondoka siku moja!inshaala!
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unamshauri afanye nini la maana akiwa Ikulu japo watanzania tumkumbuke akiisha ondoka, au bado unategemea huyu atashusha mfumuko wa bei?
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mwendawazimu flani wa Milembe alipanda juu mti wa
    mwembe asubuhi sana, akakaa mtini hadi kitu saa
    kumi. Njaa ikamkaba mpaka penyewe...mara...chali
    akadondoka chini kutoka kwenye mti. Daktari akaja
    akamwuliza: Nini kinaendelea, kulikoni?
    Mwendawazimu akamjibu: wala usijali sana hata mi nashangaa au ndo kusema"NIMEIVA!"?
     
  19. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dhaifu bwana! wakati wa tumethubutu,tumeweza na kusonga mbele wenzie walituma mawaziri wa mambo ya nje,yeye kiguu na njia kila siku kwa jirani! jamaa anpenda per diem huyoo toka enzi zile tuko foreign affairs
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145



    Safari zote hizi zisizoisha kila anapoondoka na kurudi lazima hili zulia litandikwe? Mbona marais wengine hawafanyi hivi? Zulia hutandikwa katika tukio la kupolekewa kiongozi fulani anayekuja kufanya ziara ya kiserikali kuonyesha kumjali, sasa hili la mwenye nyumba kila anaporudi nyumbani kupigiwa mizinga imekaaje? Hii ni dalili tosha ya watumishi wengi wa umma kujenga dhana ya kujipendekeza kwa Rais.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Naona Saidi Mwema anavyojitahidi kujionyeshaonyesha na kujisogeza kkuwa mpambe wa kikwete badala ya kuwatuma wapambe kumpamba kikwete.
    Tanzania kiongozi anaposafiri na kurudi msululu wa magari na watumishi mbalimbali kwenda uwanja wa ndege kupokea, sijui hulipwa posho kwa hili au kujipendekeza tu kwani si kitu cha kawaida watu kuacha kazi hata kama ni baada ya kazi,
     
Loading...