Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Rais J.Kikwete na Rais J.Banda wa Malawi wakutana Msumbiji na kuzungumzia Mgogoro wa Mpaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 18, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1]Rais Dkt.Jakaya Kikwete na Rais Joyce Banda wa Malawi wakutana Msumbiji na kuzungumzia Mgogoro wa mpaka[/h]


    [​IMG]
    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akikutana na Rais wa Malawi Mhe. Joyce Banda mjini Maputo Msumbiji leo asubuhi kuzungumzia kutafuta suluhu katika mgogoro wa mpaka kati nchi hizo uliopo kwenye ziwa Nyasa.
    [​IMG]
    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akiwa katika mazungumzo na Rais wa Malawi Mhe. Joyce Banda na wameelezea nia ya nchi zao kufikia suluhu kwa njia za kidiplomasia kupititia kamati maalumu iliyoundwa kushughulikia mgogoro huo
    (picha na Freddy Maro).
     
  2. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh. jk angalia usijekuwa unacheza picha kama ile ya roliondo kwa babu!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mbona wana tabasamu hivo huku siye tumenuna tukijia hatuna chetu kwen ziwa? Lol
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ziwa lishakwenda ilo tena achelewei sema hawa wanyaki wanana shida sana bora ulichukue tuu na kyela iwe yako
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,165
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    hapo ziwa lipo sidhani kama jk atakubali kirahisi kurubuniwa na huyo mama,kwanza mama mwenyewe keshalegea huyo.!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahaha..haya bwana..hope watafikia mwafaka.....
     
  7. Tavarishi

    Tavarishi Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunawatakia mafanikio,,,,,,,,vicheko viongezeke!
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mama Banda: aisee nimeona kwenye forums yenu Tanzania kuna watu machachari
    Jk: hata kwenu kuna lile nyasa times
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo mama jiniasi na mkuu kilaza
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mbona wamebana mwisho wa kiti kila mmoja, kama wanaogopana vile?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kama atatumia misimamo aliyoonyesha kwa MaDr na Waalimu, basi tutegemee kuwa hataliachilia ziwa liende Malawi. Apunguze kucheka bana, this ia matter too serious!
    Kuchamba kwingi...!
     
  12. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona ana chekecheka tu?
     
  13. k

    kisimani JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    All the best JK na Banda, kwa kweli sitaki vita kabisa. Hali yenyewe ya uchumi ilivyo, pia itatukosea timing ya 2015
     
  14. D

    Determine JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muhimu sana asicheze mbali na misimamo ya huku nyumbani
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kweli sio sehemu ya kuweka uso wa mbuzi, yeye anachekacheka tu! kitu Mkapa bwana mama mwenyewe angetoka mbio!
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Hapo anaonekana ni mwanamke kama kawaida. lakini akifika nyumbani usiku ni kama mtoto mdogo. Mi ningekuwa kikwete ningemfanya awe nyumba ndogo. Mia
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Tusubiri matokeo ya kikao chao cha diplomasia!JK mjanja sana amewazunguka wenzake wanaonekana wanapenda Vita si wana diplomasia
     
  18. K

    Karata JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Amri Jeshi Mkuu wa Vyombo vyote vya ULINZI na USALAMA, amesema HAKUNA VITA, HAWEZI KUMTWANGA DADA YAKE. FULL STOP! Hongera KAMANDA COL. DRT. KIKWETE. VITA si nzuri Kabisa. Wanasiasa (Wasuccession 2015) waache SIASA kwenye hii kitu.
     
  19. W

    Wajad JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkuu haya mazungumzo ungeyaendeleza yangenoga sana
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ewaaaa. Na mimi nilitaka niulize hilo hilo kwani ukiangalia vizuri utaona kwamba kila mmoja anataka asogee mbali zaidi ya mwenzake: Halafu JK ndiyo kajisogeza ndani ndani kuleeeeeeeeeeee kwenye angle kabisa.
     
Loading...