Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Polisi Morogoro Nguvu yote hii ya nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 28, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu wa Operesheni Sangara-Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) BENSON KIGAIYA akiwa chini ya ulinzi wa Polisi wa FFU 5 huku wengine wakinyatia kwa pembeni, akiambulia makofi ya mgongo na makalio.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kulinda raia na silaha za vita
     
  3. N

    Njele JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanataka kumridhisha kaisari
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Iko Siku
     
  5. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hivi mutu ikiwa askari mubongo yake mukichwa inakuwangaje?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hawa kuwa na polisi wa kutosha hapa tunaona mtu mmoja ana kabiliana na watu 5..
     
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Ni nyakati za mwisho!! ukiona nguvu zimezidi sana ujue upendo haupo. CCM wakubali matokeo hawapendwi tena wameoza. hata watumie marungu mwisho u tayari!! swali langu kwa Polisi mnapoamrishwa kuua wazazi wenu, watoto wenu dada zenu na kaka zenu na kwa furaha mnainua mabunduki na kufyatua kwa watu wasio na na hata manati mnajisikiaje? ke hao mnaowakwida kesho wanaingia ikulu je mtajisikiaje ama kweli mnakuwa kama roboti hamuwezi kutumia akilai kidogo tu!!~
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu ***** analipwa na CHADEMA bei gani?kwa anayejua aniwekee info hapa gosh!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    msiwalaumu hao askari wengi wao walifoji vyeti kwa hio wanatelekeza a,ri za mabwana zao.. Tunachotakiwa kufanya ni kuwaondoka mabwana zao kupitia sanduku la kura
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo wanajenga chuki zaidi dhidi ya wananchi
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawachukia policmagamba,hata kama wametumwa na waume zao ila wajue mapambano haya ni pamoja na ukombozi wa watoto wao na wao wenyewe dhidi ya huu udhalimu wa ccm manyang'au!!!
     
  12. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaaa waoga sana hawa ukimkamata mwenye lazima akuamkie shikamoo hapo wana nguvu kwa sababu wako wengi ,kwanza wengi ni walevi wa changaa wamechoka.
     
  13. z

    zamlock JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    upuuzi sasandona amini jeshi lapolisi walio wengi uwezo wao wa kufikili nimdogo sana
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hiyo ni credit kwa movement yeyote...wanaongeza chuki kwa wapigania haki wa nchi....ipo siku,nasema ipo siku watanzania watasema liwalo na liwe ndo watatutambua sisi ni nani huko mtaani...viva chadema,viva M4C....RIP kijana usie na hatia...
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kweli polisi wa Tanzania hamnazo! Yaani mtu mmoja polisi 8????
    [​IMG]
     
  16. piper

    piper JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ???????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Polisi wa Tanzania wamelaaniwa ndo maana wanaishi kwenye nyumba za mabati na wameridhika
     
  18. m

    mukama talemwa Senior Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    suala siyo pesa kwenye hili,kwani mandela alikuwa analipwa ngapi,nyerere wakati akipigania uhuru alikuwa analipwa ngapi?nahisi kina kitu kwenye kichwa chako siyo bure.wewe pesa ndiyo unadhamini kuliko mambo mengine?
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    8 heavily armed policemen for one unarmed suspect? Incredible use of taxpayers money!

    [​IMG]
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mara nyingine polisi wetu naona kama wanakosa reasoning kabisa..yaani mtu akitumwa anachojua ni kile alichotumwa tu bila any reasoning..imagine polisi zaidi ya 8 mnamkamata mtu mmoja. Tena mtu mwenyewe anakubali kukamwatwa bila hata shida lakini wanatumia nguvu nyingi pamoja na kipigo utafikiri wanapiga mwizi..huu nu ukosefu mkubwa wa reasoning kwa jeshi la polisi..tena hii inasababisha wakose wale watu wazuri kama jeshi lenyewe ndio hili..
     
Loading...