Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Pinda in Mbeya, Spotted Sugu & Mwanjelwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ndege ya waziri Mkuu ikiwa imesimama muda si mrefu
    [​IMG]
    Viongozi mbali mbali wakiwa wamejiandaa vema kumpokea Waziri Mkuu Muda huu
    [​IMG]
    Muheshimiwa Mbunge wa viti maalum CCM akiwa na Mheshimiwa Mbunge wa Mbeya Mjini Joseph Mbilinyi muda huu
    [​IMG]
    Waziri mkuu Muheshimiwa Pinda akisalimia na viongozi mbali mbali muda huu

    [​IMG]
    [​IMG]
    Akiendelea kusalimiana na Viongozi Mbali mbali
    [​IMG]
    Muheshimiwa Pinda akivalishwa Skafu na moja ya skauti Mara baada ya kuwasili jijini Mbeya muda huu
    [​IMG]




    [​IMG]
    Wakuu wa Idara Mbali mbali wakiwa wanangoja kumsalimia Waziri Mkuu




    [​IMG]

    Mkuu wa Mkoa wa Mbeya akiwa na Meya wa Jiji muda huu


    SOSI; Mbeya yetu!

     
Loading...