Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Pinda amtembelea Mwandosya nyumbani kwake!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 8, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiwa na Waziri Mark Mwandosya wakati alipomtembelea nyumbani kwake, Kunduchi jijini Dar es salaam kumjulia hali May 7, 2012. (PIcha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
    [​IMG]
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akisalizungumza na Waziri Mark Mwandosya wakati alipomtembelea nyumbani kwake, Kunduchi jijini Dar es salaam kumjulia hali May 7, 2012. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
    [​IMG]
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akisalimiana na Waziri Mark Mwandosya wakati alipomtembelea nyumbani kwake, Kunduchi jijini Dar es salaam kumjulia hali , May 7, 2012. Katika ni Mke wa Waziri huyo, Mama Lucy Mwandosya. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
     
  2. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu atamurehemu
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Pole Kamanda Profesa Mwandosya.

    Mungu yuko nawe, utapona, bado tunakuhitaji sana.
     
  4. m

    mgolibene Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi anasumbuliwa na nini?
     
  5. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tunakuhitaji sana Mh. M.J. Mwandosya
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kumbe huyu naye ni kamanda sikujua hilo aisee.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona nywele hakuna ni cancer au ndio vinasibu Mwakyembe's, Mungu akupe uzima wakuangalie kwa aibu
     
Loading...