Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, pilikapilika ya maziko mapya Lugambwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 7, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mazishi yamemuibia Kilaini askofu mwanasiasa na kuwadi wa CCM! Shame on you Kilaini kwa kujirahisi kutumiwa kisiasa. Methinks unamiss sana Dar.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    I thought you are a Father of all as you call yourself,but how can you post such of a coment,have you met any of these Religeous leaders and talk to them one on one and hear their views about politics..??
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    It might be just a title!
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    So this is one of your many many Id`s
     
  6. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NimEamiNi HekiMa ni jamBo La muHimu sanA.
     
  7. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa nao kukosa kazi tu huko, si wakahubiri huko watu waokoke?? Au kumewashinda sasa wanabaki kuzunguka tu na mifupa.
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mh,hivi bado anaamini Vasco alikuwa Chaguo la Sir God?
     
  9. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naamini matamshi ya 2005 atayajutia mpaka siku ya mwisho!
     
  10. N

    Njele JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumshabikia jamaa imekula kwake. Aliyeshika nafasi yake mmoja wapo kama askofu msaidizi jimbo kuu la Dar ameshapewa jimbo lake la huko kusini mwa Morogoro, wakati aliyesema Kikwete Chaguo la Mungu bado anasota kuwa askofu msaidizi. Sijajua alipata wapi ubavu wa kutoa matamshi hayo wakati mfumo wa hawa jamaa ni tamko la pamoja si la mtu mmoja mmoja. Hii inaweza kumpunguzia credit za uongozi kwa hawa jamaa walivyo na intelijensia kali.
     
  11. N

    Njele JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    Kumshabikia jamaa imekula kwake. Aliyeshika nafasi yake mmoja wapo kama askofu msaidizi jimbo kuu la Dar ameshapewa jimbo lake la huko kusini mwa Morogoro, wakati aliyesema Kikwete Chaguo la Mungu bado anasota kuwa askofu msaidizi. Sijajua alipata wapi ubavu wa kutoa matamshi hayo wakati mfumo wa hawa jamaa ni tamko la pamoja si la mtu mmoja mmoja. Hii inaweza kumpunguzia credit za uongozi kwa hawa jamaa walivyo na intelijensia kali.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    picha ilikuwa hii moja tu......?
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tofauti ni kwamba hawatumii ungo lakini ni aina ingine ya uchawi tu.wajinga wanapata tabu sana kwenye hii dunia.
     
Loading...