Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Operation Sangara Ya CHADEMA Yaingia Ulanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Wilibrod Slaa akiwahutubia wananchi wa kijiji cha Mgeta katika jimbo la Kilombero mkoani Morogoro ikiwa ni sehemu ya mikutano ya operesheni Sangara.
    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa akiongozana na viongozi mbali mbali wa chama hicho, walipokuwa wakivuka katika kivuko cha mto Kilombero wakitokea jimbo la Kilombero kuelekea jimbo la Ulanga Magharibi, katika mikutano ya Operesheni Sangara inayoendelea katika mkoa wa Morogoro. Kulia kwake ni Mwenyekiti wa mkoa wa Tabora, Kansa Mbaruok.Picha na Joseph Senga
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    iko SAWA
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ansate mkuu endelea kutujuza
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chama cha msimu kauli ya mr. dhaifu, kumbe chama chake nyinyiemu ndo cha msimu ila kutojitambua ni taabu sana.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Daaaaaah! Lazima wakae!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aminia makamanda
     
  7. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kamanda tunakushukuru kwa kutujuza
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amejibu nini alipoulizwa kuhusu mikopo? au huko hakuelezea mikopo na saccos zinavyofanya kazi?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Safi sana wapogoro, wandamba lazima waamke , tena huko kombani mumng'oe hana alichokifanya, angalia kivuko cha mwaka '47 kabisa hicho
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    VIVA CHADEMA, VIVA MAKAMANDA, VIVA UKOMBOZI WA TANZANIA!! Ahsante kwa kutupa taarifa hizi muhimu saana!!!

     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa nini azungumzie mikopo wakati fedha zetu zimejaa Swiss Bank, SA, CayManas Island zimefichwa hazina kazi kwa nini usiwaambie wakubwa zako maghamba wazirudishe Tanzania zisaidie uchumi wa wanyonge????
     
  12. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    peopleeee!
     
  13. Burungimoo

    Burungimoo Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    peoples power hadi goima.cdm chapa kazi njia nyeupe. wahini makamanda!:israel:
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi majibu ya: lissu kuhusu Rc/Dc ambao ni wabunge wa kuteuliwa?
    Haki za msingi za wafanyakazi wanaotaka kujitoa katika mifuko ya hifadhi ya jamii?au bado mnataka mzizungushe michango yao?
     
  15. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ina itwa twanga kote kote!...
    Safi sana Rais wangu Slaa...
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka siku ya matanga(40) ya marehemu ccm yatakapokuwa yanafanyika utakuwa unaendelea na singo hiyo iliyochuja?.
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ina itwa twanga kote kote!...
    Safi sana Rais wangu Slaa...
     
Loading...