Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Nyumbani kwa The Late SACP Liberatus Barlow

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkusa, Oct 13, 2012.

  1. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35



    Angalia wanavyojichanganya.

    Mkuu wa Mkoa: Marehemu alikutwa na umaut alipokuwa anamrudisha Ndugu yake (Na sio Dadaake kama Mwema alivyokurupuka) Home kutoka Harusin (Na sio Kikao Cha Harusi) Akitumia Gari aina ya Toyota Hilux (Na sio RAV4)
    Akaenda Mbali zaid, wakatokea watu 6 wakazingira gari la Kamanda, Huyo Mwanamke haijulikani kama alikuwa ameshuka garini ama la (Pambav zaku huyu Mkuu wa Mkoa, hayo Maelezo kayatoa wapi kama sio kutoka kwa huyo Mwanamke)
    Yakatokea Mabjibishano na kamanda alipotaka kuchukua Radio Call ndipo Jamaa waka Mpiga Risasi.

    My Take.
    Hivi haya Maelezo hawa wahuni wameyatoa wapi kama source sio Huyo Mwanamke??????????
    Yani huyo Mwanamke alikuwa hajui kama alikuwa ameshuka garini ama la By the time Gari ya Kamanda libe (RIP) Imezingirwa????
    Huyu Mkuu wa Mkoa ameaibisha sana Taaluma ya Uhandisi.

     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uhuuuu huyo mwalimu nae
    saa nane mke wa mtu hujarudi home jamani?
    si wangelala tu hukohuko
    kweli ndoa zina mambo
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    Smile,
    Atalala vipi nje mke wa mtu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama ameshindwa kukituliza kwa mumewe akilaze huko huko
    hakina thamani hata kikilazwa jela
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mabati ya nyumba yanafunika vitu vingi sana Smile, so usishangae, si ajabu aliaga anaenda kwenye harusi mara yamemkuta ya kumkuta
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine huwa unanikosha kwa mapoint yako. Nasikia mwenye mke alishaapa kuwa litakalokuwa na liwe!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    eti babu hata kama ni kukigawa unaweza kukirudisha saa nane na nusu usiku?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli shosti nomaaa ...
     
  9. Dabiliyuu

    Dabiliyuu Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ha ha ha haaaaaa.............ila jela nako kitakuwa na thamani au...?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hayo ndo matatizo ya watu kudharau social media. Anyway, it is too late ila kinga zote za wazinzi zilishafafanuliwa vizuri na wataalamu wa MMU. Waliokuwa wanakandia packages za The Boss na Teamo leo ndo watajua umuhimu wake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. a

    al karim Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5
    Jeshi la polisi lini mtaacha kuwaongopea wananchi mlioapa kuwalinda?mkiua raia wasio na hatia mnajidai wameuawa na vitu vyenye ncha kali,akiuawamwenzenu ktk fumanizi,kauawa na majambazi
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na wasi wasi itakuwa ni FUMANIZI
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo jamaa amefaidi sana, hadi saa 8 na nusu usiku! Hah hah hah haaa
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    watakuwa walikwisha kula tunda la kati kati, ni vema uchunguzi ufanyike ili kujua hoteli waliyoitumia usiku huo kuvunja amri ya sita, dini yangu inafundisha kuwa mauti yakikufika ukiwa unatoka kuzini basi moja kwa moja jehanamu/ motoni duh kamanda...
     
  15. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu fred Katulanda ni member hapa atakuja atupe ukweli kadri ya uchunguzi wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msipende assumptions kila mara.
    Usiku ndio.....Walikuwa kwenye kikao cha harusi.
    Isitoshe huyo mwalimu ni mjane.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hasara kwa familia yake.
     
  19. mungelehumphrey

    mungelehumphrey Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole wote kwa msiba lakini mazingira ya kifo yana utata huyo mwanamke ni mke wa mtu au vp hilo nalo ni muhimu kujua.:juggle:
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kamanda alikuwa doria....
     
Loading...