Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha nyingine zinajieleza

Discussion in 'Jamii Photos' started by rosemarie, Apr 4, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    NIKIFANYA KAZI NA MTU KAMA HUYU WA KULIA NITAKUWA SIMRUHUSU AiNGIE OFISINI KWANGU KAMA SIPO!!!!!!​
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade ulifikiri kweli kabla ya kupost hii thread yako?
     
  3. s

    sverige JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    tatizo lenu nyie chadema udini unawasumbua, fitna majungu na kelele nyingi kwa zito sababu ni muislam
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna swala la udini wala nini hapo .....mimi nazani niwakati wa mh zitto kurudisha mguu mmoja alioutoa nje maana makamanda wanampenda ila yeye magamba wamemfadhili hapa na pale ndo maana wadau wanakuwa na mashaka naye. Hata ukisikiliza kauli zake siku hizi ni tata tata....
    Chonde chonde ndugu yangu zitto kwetu shinyanga na kigoma si mbali sasa nakushauri jirani yangu na rafiki yangu rudi kundini kikamilifu ili uondoe shaka ya watu ....mbona wewe bado kijana sanaa kwa nini kukimbilia madaraka.....??!!
     
  5. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu, mbona mtu wa kulia wa nasari ni mbowe.. udini uko wapi?...
     
  6. k

    kaiyulankuba Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usipoweza kukemea maovu ujue na ww una asili kubwa ya uovu ndani mwako wala hujitambui.kinachotuponza watzd ni kutaka umaarf usio na uzalendo.BWANA ZITO ANAANZA KUZIIRISHA ALIVYO MBINAFSI NA MWENYE UCHU WA MADARAKA NA ANATAKA VYEO NA SIFA ZA HARAKA HARAKA.Hapa hakuna anayemchkia eti kisa uislam mbona alikubalka toka zaman na ndan ya cdm mbona hakuna aliyezungumzia udini leo anakosea eti udini.jaman hachen fikila mgando.huyu mtu anadalili mbaya za kuturudsha utumwan.
     
  7. m

    makaka Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hapo kafanya nn??
     
  8. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nduguyangu tatizo la Zito si ndege si mnyama mafisadi wa magamba wanamtumia , wewe unaona ni sawa alivyotangaza kugombea uraisi wakati anajua chama kipo kwenye kampeni Arumeru?
     
  9. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupe sababu za msingi kwa nini hutomruhusu aingie ofisini kwako
     
  10. C

    Claxane Senior Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topthinker a.k.a shoga. Wapakatwa
     
  11. w

    wa home JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udini na ukabila unaujua wewe inamaana wote ndani ya chadema ni dini moja au wote ni kabila moja? Au unamaanisha nini? We gamba tu hacha majungu. M *b/wa weee
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chuki binafsi
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Post haina shida ila maelezo yake ndo pumba
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    naona wengi mmeingia chaka kwenye hii thread, akiwemomuasisi
     
  15. d

    dylema1992 New Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakua nyie chadema mna agenda ya udini nyuma ya pazia,bac muweke na alama ya msalaba kwenye bendera yenu ili muwe open zaidi.
     
  16. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    udini upo wala msibishe na mkae mkijua hilo ndio litakuwa tatizo lenu kubwa uko mbele ya safari

    si mnawakumhuka cuf walivyoonza na mambo yao ya kidini sasa kwishney nanyi msipoangalia

    itakula kwenu-kwenye ukweli jaribuni kuwa wapole msiwe kama mpunga una rangi gani
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    cdhan kama ameshawah kubaguliwa kwa udini, labda kwa kauli.
     
  18. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Na wewe unajiita great thinker? Ina maana wanachama na viongozi wooote wa CHADEMA ni wa dini na kabila moja?
    Kwa hakika mawazo yako hayalingani na u-great thinker bali u - low thinker. Propaganda nyingine zinamfanya mtu aonekane kama mgonjwa wa akili aliyeruhusiwa toka wodini leo leo. Zitto ana mengi tu mazuri kwa CHADEMA na nchi ya Tanzania, lakini kama binadamu yeyote hakusi mapungufu yanayohitaji kurekebishwa na jamii ambayo ni mchanganyiko wa watu wenye hulka mbalimbali, sasa iweje jamii ikifanya hivyo ilaumiwe kwa udini, ukabila na hata ukanda? Tena kukosolewa kwenyewe kumefanywa na wanachama wa kawaida kwenye vijiwe na forums kama hizi, binafsi sijawasikia viongozi wenzake wakimkosoa hadharani, sasa udini, ukabila uko wapi hapo?

     
  19. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    MMeshindwa Arumeru unakuja kuwewesekea humu! umejiunga JUZI ukamuomba mkeo akugongee LIKE ( KUDADADEKI !!! sera za chama)
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto msimlaumu dhiki ndizo zilimfanya akengeuke, lakini siku hizi kuna vijana wengi wanaowika sana kiasi kwamba yeye anaonekana kuwa bize na mafisadi wa CCM wakati kina mnyika wanapaaa juu na juu zaidi
     
Loading...