Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha niliyoipenda leo ni hii anaglieni muipe max

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 14, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    JIJI LA DUBAI WAKATI WA USIKU. <hr style="color: rgb(255, 255, 255); background-color: rgb(255, 255, 255);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message -->
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    JIJI LA DAR-S-SALAAM WAKATI WA USIKU LINAKUWA GIZA TOTORO KAMA TUPO MAKABURINI TEHTETEH TUTAFIKA SISI WABONGO KAMA HAPO DUBAI?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Baada ya miaka 1000 wakati hakuna ccm na porojo zao za maendeleo.
     
  3. masharubu

    masharubu Senior Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi tumebaki na mashimo ya alimasi, dhahabu nk wenzetu mambo yao yako juuuu. Viongozi wetu waondoe ubinafsi
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Baada ya kupotea hiki kizazi miaka 2000 ijayo tuote itakuwa hivyo Dar
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aaah mbona simple; tuombee Tsunami ije itufagie wote aafu wachache watakaobakia waanze upya!:angry:
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Unadhani kwa nini Mkulu haishi kwenda huko? anatamani kuona madhari nzuri za wenzetu kwake anaona uvivu kupaendeleza.
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Ni nzuri sana nimeipenda.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jiji la Mwanza hilo mwaka 3000!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani kizazi kilichopo kina tatizo gani? kimelaaniwa? au?
     
  10. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli ni pazuri mwe! labda vitukuu wetu wanaweza wakalifikisha huko jiji letu
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo umeme ukikatika lazima hilo shirika la umeme wafanyakazi wote wanafukuzwa kazi. Si mchezo hivi haya maviongozi yetu huwa hayaoni haya mambo angalau wapate uchungu wa kuiga??
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hili ni jiji la dubai, nilifikiri mtu ataweka jiji la Dar es salaam, Majengo ya Dubai yanatusaidia nini sisi? mbona kuna miji mizuri kuliko huu uliouweka hapa? hata kama ni pazuri, mioyo yao ingekuwa mizuri tungesema safi...lakini walivyo na roho mbaya watu wa hapo....kwa wale ambao wanaifahamu Dubai, ni vigumu sana kufanya biashara hapo bila kutoa fungu la kumi kwa mkataba kwa partner yeyote raia wa hapo ambaye wakati wowote akichoka na wewe anaweza kuiambia selikali kuwa anavunja mkataba...ni vigumu sana kwenda kuweka kampuni lako hapo....vivyo hivyo, wanawatesa sana mahouse maid wa ufilipino na nchi zingine za Asia, na africa...they rape them, they lock them ndani ya nyumba kwa miezi, wanawapa mimba na wakati wowote wakiwachoka wanapiga tu simu kuwa wanavunja mkataba na hao mahousegelo....nakwambia hapo fanya biashara ya kupita tu, ila si kwenda hapo unataka kwenda kuwekeza ati, labda uwe bilionea...kama hohehae toka tz hapo unaenda na tumilioni twako, utalia mchozi...i mean kufungua kampuni kama wao wanavyofanya hapa tz...nenda nunua tu kwenye maduka yao waliyoweka wao hautajua kitu ila ukitaka na wewe ushindane nao kufanya biashara ya ukazi hapo, hamna kitu. si unajua waarabu..
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kama wivu wa kike hivi...!!!
     
  14. Ramwai

    Ramwai Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko bomba, duh!!! paradiso ipo hapa hapa jamani:rolleyez:
     
  15. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona vya eleaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...