Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ni Ujumbe Gani Unaupata Kwa Picha Hii?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Sep 6, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Picha kwa hisani ya: Burudan Mwanzo - Mwisho (Seems wameibandua sasa)

    [​IMG]

    Andika kwa maneno yako mwenyewe ni ujumbe gani unaupata kutoka katika picha hii?
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu lazima anarusha za kichina china. Huuu haaaa tiiff. inavyoelekea ni mlemavu, alikuwa anarusha maneno ya kashfa kwa mgombea fulani au wakati mwenge unapita. wazee wa Ukonga walipomkabili akawaonyesha kuwa naye yumo.
     
  3. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    CCM wameshindwa kutoa nafasi kwa wananchi kuwahoji ahadi zilizotolewa 2005 na nguvu za ziada inabidi zitumike kuwazima kama ktk picha:
    Juma Ramadhani (chini ya ulinzi) ambaye ni mkazi wa Nane Nane , Manispaa ya Morogoro , ambaye ni mlemavu wa viungo akizolewa msobe msobe na askari wa kikosi cha kutuliza ghasia ( FFU) ambao wakisaidiana na Green Guard wa CCM . Sekeseke hilo lilianza mara baada ya Juma kudaiwa kutaka kumwona Mgombea Urais kwa Chama chama CCM,Mh Jakaya Kikwete kwa nguvu bila kufuata utaratibu , wakati huo Mh Jakaya alikuwa akihutubia mkutano wa hadhara wa kampeni , kwenye uwanja wa Jamhuri wa Mjini humo mwishoni mwa wiki.Picha kwa hisani ya Burudan Mwanzo - Mwisho.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ebwana dah
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni ujumbe huo tu?
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kusingekuwa na maneno hayo katika picha: Nini nini kingekujia haraka akilini?
     
  7. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila maelezo..nadhani utasema ni unyanyasaji wa hali ya juu wa raia tena mlemavu..lakini maelezo ya picha yatafanya watu wasitoe mawazo kwa uhuru coz watakuwa wameshajua nini chanzo cha kubebwa hivyo...

    pamoja na yote,nadhani utaratibu ukifuatwa haya hayatokei na hasa unapotaka kumwona kiongozi wa nchi.
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unasemaje juu ya utumiaji wa nguvu nyingi kuliko zinazohitajika?
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Askari polisi wametumwa kumlinda mgombea wa chama tawala kwa kila hali na ikiwezekana hata kutotumia akili kidogo walizonazo. Hawajui haki za binadamu hawajui elimu ya uraia.

    Hivyo watu kama hawa wanaowaburuza walemavu, wanaweza kuwa na akili ya kuamini kuwa CCM imeshindwa kura? Ina maana wako tayari kutekeleza amri yoyote itakayotoka kwa bosi wao.

    So sad, Tungoje Oktoba 31.
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Do we have Human Rights Activists here??..:confused2:
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nijuavyo mimi, Polisi kwa kawaida huwa hawatumii akili kabisaaaaaaaaaaa
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du wanatumia nini mkuu kama hawatumii akili?
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    UMOJA WA MATAIFA WAJADILI HAKI ZA WATU WENYE ULEMAVU
    [​IMG]KATIBU MKUU, BW. MSHAM ABDALLA KHAMIS, KATIBU MKUU AFISI YA WAZIRI KIONGOZI SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR AKIONGOZA UJUMBE WA TANZANIA KATIKA MKUTANO WA UMOJA WA MATAIFA WA MAKUBALIANO KUHUSU HAKI ZA WATU WENYE ULEMAVU. NYUMA YAKE NI BI. ABEIDA RASHIDI ABDALLA, MKURUGENZI WA IDARA YA WALEMAVU AFISI YA WAZIRI KIONGZI AMBAYE NI MLEMAVU WA MIGUU AKIFUTATILI MAJADILIANO

    Hisani ya: Michuzi

    Askofu, bwana asifiwe, hao unaowaulizia kama wapo wanajadili haki za watu wenye ulemavu wakati walengwa wanachangiwa na mapolisi. Tatizo la Tanzania ni hilo tutataua matatizo mezani, field hatuendi kabisa. Na hakuna kiongozi atakayelaani hili tukio si raisi, ofisi yake , wizara inayoshughulikia wenye ulemavu, jeshi la polisi na hata wanaharakati.

    Waombee ili wajue kuwa watendalo ni dhambi.
     
  14. edwinito

    edwinito Senior Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo maneno kwenye avatar yako.......duh!
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wana amri kuwa unaekeleza kwanza halafu unauliza baadaye, which is quite weird.
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanatumia misuli

    Bwana asifiwe Mpendwa... Nitazidi kuwaombea...

    Really weird... Ukizingatia mtu ni mlemavu, hana silaha, hawezi kukimbia... kwa nini lakini???????
     
  17. D

    Dick JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kipimo halisi cha uelewa na fikra finyu!
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    lakini ulemavu wao usiwe kigezo cha kutaka kupata kila kitu kwa namna wanayotaka wao
     
  19. masharubu

    masharubu Senior Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu jamaa na marafiki zangu, si ndio hawa jamaa wameweka mabango makubwa yanayoonyesha jk akisikiliza makundi mbalimbali ya kijamii wakiwemo walemavu, au wale walikua wajomba zake wananchi na walemavu kama hawa walie tuu?kesho kwa Mungu kuna kazi
     
  20. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ulishawahi kumuona polisi wa Tanzania mwenye akili hata mmoja? Nielekeze alipo...!
     
Loading...