Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ni kweli na shibuda hamtambui kikwete hii ilikua jana kwenye mnuso wa wabunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anfaal, Nov 19, 2010.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu anaonekana akimsalimia mwenzake kwa heshma ya ha hali ya juu. Huyu anaesalimiwa ni Kikwete au Rais wa JMT kwa mujibu wa picha hii.
     

    Attached Files:

  2. S

    Shapecha Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sina hakika kama watu wanajua mantiki ya CHADEMA na WATETEA HAKI WOTE dhidi ya demokrasia bakaji!!
     
  4. O

    ODD Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anampa pole
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sio shibuda tu, jana wote jioni walihudhuria kwenye mnuso wa JK wakanywa na wakala wakashiba, haya ndio mambo ya BANIANI MBAYA KIATU CHAKE DAWA, hawa jamaaa ni geresha tu hamna kitu aiseee.
     
  6. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona leo katika Blog ya Michuzi Mhe Shibuda akisalimiana na Rais JK katika mnuso wa kuwapongeza wabunge jana Dodoma.

    Kumbe kilichosusiwa ni hotuba bungeni lakini wakakubali mwaliko wa party aliyoandaa JK?

    Nini tafsiri ya hii hali?.........Je Mbowe na wabunge wengine pia walikuwepo?

    Tulio wengi hatuelewe hii ina maana gani.....Total confusion within the party!



    View attachment 17301
     
  8. O

    ODD Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dk. Mohamed Gharib Bilal, akizungumza jambo na Jaji Mkuu Agustino Ramadhan, wakati wa sherehe za kuapishwa Waziri Mkuu zilizofayika kwenye Viwanja vya Ikulu ya Chamwino mjini Dodoma leo.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    I am speechless.....................to put it mildly.....................kweli this is the height of betrayal..............kula kwa nini....................is his body not more than food?
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ukikorofishana na baba yako nyumbani kwenu ina maana hata mkikutana kwa majirani hamsalimiani ?
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Tunaomba picha kuthibitisha tuhuma hii.........ya kuwa wote Chadema walihudhuria...................au samaki mmoja akioza wote wameoza...........
     
  12. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nafikiri hii party ilikuwa ya wabunge wote and we have to remember kikwete naye ni mbunge kwa mujibu wa katiba yetu yenye mapungufu ingalikuwa yake angaliifanyia chamwino na siasa sio uadui with reservation may i say shibuda hajafanya kosa labda kama kuna makubaliano ya chadema aliyoyavunja!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is error alone which needs the support of government. Truth can stand by itself.
     
  14. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hapo wanashangaa hee vipi huyuu tenaaa
     
  15. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ndio siasa, agosti 2009 ccm na jhk walikuwa bado wanatumia jwtz kuwatisha wapemba. Lakini mabwana zao wafadhili walipowauliza kuhusu ahadi yao ya kumaliza mgogoro wa zanizbar by 2010 ikabidi wakubali kuunda serikali ya umoja wa kitaifa (tazama attachment). pia utakumbuka licha ya jana jk kujitapa kuwa katunga sheria moya ya takukuru, lakini utakumbuka kuw ailibidi hadi wafadhili wazuie sehemu ya msaada wao ndipo sheria hiyo ifikishwe bungeni.

    hivyo ukijua silha ya kutumia dhidi ya adui yako ni sawa na kushinda vita hiyo 50%, jana pale bungeni walikuwepo mabalzoi wa mabwana wa ccm yaani wafadhili. Hivyo kila jk atakapopeleka bukuli kuomba kaka ilivyo kawaida yake atakumbana maswali kuhusu mgogor na chadema. nakuhakikishia before 2015 ccm na jk itawabidi wakubali kurekebisha katiba na kuunda tue huru ya uchaguzi; that is when ccm will become part of tanganyika history.
     
  16. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    im totally confused km kweli kaenda kwenye mnuso
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    huyu shibuda naye vipi? Mustachi ka brashi la viatu
     
  18. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani tuna uadui na jk? Tulitaka mabalzoi wajue kuwa hakubaliki.
     
  19. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uyu jamaa ni wa kumwangalia kwa umakini wa hali ya juu sana. anaweza kuwa na agenda yake ya siri...ni wa kumwamini asilimia hamsini, hamsini ni za kwetu..hakika yake, chadema muweni macho sana na huyu mtu.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nadhani ilikuwa sherehe ya wabunge na si sherehe ya waliokuwa bungeni wakati JK anaongea?
    Kama siko sahihi may I be corrected!
     
Loading...