Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: NCCR - Mageuzi katika kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kibunango, Sep 23, 2010.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kibunango,
    Hapa komba wapya msitu ule ule...teh teh teh...!!!
    Kunamtu aliniacha hoi anasema yeye haendi kwenye mdahalo wa kuomba kura mpaka apewe posho...siasa zetu bana!!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah, masikini! Hivi watanzania mbona hawashiriki kwenye kampeni za vyama kama hivi? Kweli wagombea hawauziki?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Junius:
    Huyu hapa chini, ndie mgombea uprez zenj kwa tiketi ya NCCR... Ni mshikaji wake mkubwa wa yule mgombea uprez kwa tiketi ya TADEA(hiki chama sijui kama kipo tena kule Bara)
    [​IMG]
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kampeni ni kwa raha zako...
    [​IMG]
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chama wanawake...
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kibunango,

    You are very funny !

    Have a nice day !
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kibunango,

    Shukrani sana. Ni information MUHIMU ambayo tulikuwa tunaikosa tumepumbazwa na siasa za CCM, CUF na CHADEMA... Hivi vyama vingine hatujavitendea haki kutoleta picha za mikutano yao, tatizo inaonyesha hali si nzuri hata kidogo kwa upande wao!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kibs wewe ni kiboko! Lol naona jamaa kwa raha zao kwenye viti! Hebu fikiria nyoni ya CCM hata kama wanasombwa na magari na posho juu!
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Yaas,hao washkaji waliohudhuria hapo ndio wanaharakati wa kweli,inaelekea hawakosi kwenye kampeni ya chama chochote kile,

    Bravo watuuu!!
     
  11. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunawahitaji watu kama hawa kupita kiasi......hawa ni wapenzi wa chama kwelikweli
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lol
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :confused2:
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nawapa pole yao, wanaume tumeumbwa matesoooo.... kuhangaika,,,
     
  15. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzee ulipotelea wapi? Ningekuwa nimeokoka ningekemea chama hiki kisambaratike kabisa na pasije ikatokea duniani kote pakawepo tena chama kinachofana na hiki; ningekuwa msajili wa vyama duniani, ningetafuta sababu yoyote ile hadi nikakifuta dunia nzima! Aheri hata UDP-CCM ya Cheyo
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vibaraka wa sisiem tu hao, hawana lolote. Ruzuku wanapata wapi ikiwa wana idada finyu sana ya viti mjengoni. :confused2:
     
  17. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hata Marekani kuna vyama zaidi ya Republican na Democratic. Lakini hivyo vingine ni no-hopers. Nobody pays attention to them. Vivyo hivyo hapa.
     
  18. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wamachinga wamejipumzisha.
     
  19. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanasikiliza sera,,kisha wanakunywa Dizel kushuhia,, si mmemuona jamaa yupo na dumu la dizel hapo?
    Safi sana hao ndio WAFIA CHAMA
     
  20. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua JK siku moja ameongea point ikanikuna sana; "achaneni na vyama vya msimu". Adui mkubwa sana wa binadamu dunia nzima ni VYAMA PINZANI FEKI. Uwepo wake unakuwaga na madhara makubwa mara mbili au tatu kuliko kama visingekuwepo
     
Loading...