Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Nassari katika uzinduzi wa kampeni usa river

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Oct 30, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hapo waseme anatafutwa na polisi. Sijawahi kuona mtu anatafutwa na polisi halafu anahutubia jukwaani tena kwa kibali cha polisi, mbele ya polisi.
    Polis wetu waache kutumika kisiasa.
    [​IMG]
    Kadi zilizorudishwa na magamba waliojiunga na chadema usa river
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri sana mkuu Mungi!
    Siri kubwa iko na daftari la Wapiga kura!
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kitaelewe tu...
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    watasema sana lakini let us wait n see....viva kamanda
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Mkuu, hata ukiangalia waliopiga kura Daraja mbili zaidi ya 80% ni akina mama. kuna changamoto za kuwashawishi vijana kujiandikisha kupiga kura mwakani watakapokuwa wana update daftari letu.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msihofu watu wengi wanaokerwa na haya watajiandikisha na vijana wengi si mali ya ccm
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safiii Safi sanaaaaaa
    Kamanda, tusonge mbele kwa mbele.

    Viva CHADEMA
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  9. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uchaguzi gani tena, au uzinduzi wa kampeni za udiwani zilizopita? naomba kujulishwa tafadhali.... ila big up kamanda mdogo
     
  10. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushindi upo tu. Kikwete mwenyewe kawachoka mafisadi, wengine kawapeleka lupango. Sasa kaja na katiba mpya ambayo bingwa wa mafisadi Nkapa aliliogopa kwani alijua hilo linaweza kuing'oa ccm. Kikwete kaandaa mazingira ya chi kutawaliwa na wapinzani.
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi wa serikali za mtaa kamanda.
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Naona kadi mpya mpya tu.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umeona wapi kadi za ccm zinapauka? kadi za ccm zinatengenezwa ulaya kwa kodi yako
     
Loading...