Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Nassari Asikiliza Kero Za Wananchi Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 29, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Nassari MB akiwa na Jackson Makalla (chini kushoto mwenye Kombati) walipokuwa Ngarenanyuki jana
    [​IMG]
    Nassari akihutubia na kusikiliza maswali ya wananchi
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu kwa habari picha!! Ila kusema kweli hilo jukwaa sijalipenda hata kidogo,hilo linamfaa mtu kama maji marefu,siyo mtu aliyekamilika kama Nassary,najitolea kumpatia jukwaa lenye hadhi itakayokaribia haiba yake nisingependa kumuona juu ya jukwaa hilo tena,hongera Nassary kwa kuwa pamoja na wapiga kura wako, viva cdm,viva Ar meru.
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wana arumeru hatujutii tulichofanya april mosi
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli Nassari ni mbunge wa watu.
     
  5. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hizo pciha anahutubia au anasikiliza? Ni vizuri ujumbe ukaendana na picha. Hongera CDM
     
  6. M

    Mboko JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu kweli kabisa hili jukwaa linamfaa sana yule mganga wa kienyeji ati Professor Maji Marefu hahaha kila mtu kwa chama cha CCm Magamba anataka kuita mara Professor mara Dr duuh hii kali na Mwenyekiti wao nae ati siku hizi anajiita/wanamuita Dr hahaha kweli hiki chama ni noma ukienda kwa mawaziri mara utasikia yule ni Dr Nchimbi huyu mtu hata U DR wake haujulikani kaupata wapi kina Mathayo,Minyi Hossein lol ni balaaaa tupu
     
Loading...