Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Nape siku alipokula matapishi yake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 29, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Napenda kuongelea na kuchambua mambo ya siasa lakini si mfuasi wa siasa, maana ukiamua kuingia kwenye siasa unatakiwa uwe kama wale vijana wa unga uwe stimulated na kitu fulani, la sivyo utaonekana you staggering jukwaani bila ushawishi kwa hadhara. Kwa vyo vyote kama u mdini utaiendekeza dhambi ya wongo, kwani mara kadhaa mtu anaongea kitu asichokiamini bali ni propaganda za kisiasa, ambazo kesho atazikana hadharani kama Nape anavyofanya.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nepi ana upara nini?!
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii nayo walimphototoshop? bahati mbaya siku hizi kakimbia JF
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii nadhani ni kipindi kile uhususiano wa nape na watu wa chadema haujaanza kulega lega wenyewe chadema wakimwita mpiganaji,siku tukimwita mpigaji watu wananuna...
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Nape Chadema wamemteka wee shauri yako SiSim watakufukuza uwaulizi wenzako wewe cheka tu hahahahahahahahh
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wa Nape atakataa kwamba hakuwako katika mkutano huu ambao aliwakilisha Chama cha CCM na yeye kuvikwa bendera ya Chadema. Ndio maana nasema siasa unatakiwa ufanye kama huna akili timamu vinginevyo uropokaji unakutia kitanzi usipojua namna ya kuchepusha uwongo kuwa ukweli.
     
  7. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wachezaji wa timu pinzani hubadilishana jezi, hata Messi aliwahi kuvaa jezi ya REAL
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ni kweli kabisa mkuu...nimeipenda hiyo signature yako...
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Unamaanish CDM ni Matapishi?
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fair play,kama fifa
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anapalilia siku akifukuzwa apate pa kwenda
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapa lazima nimtetee Nape mtani wangu.

    Hii picha ilipigwa wakati wa mkutano wa Chadema, siku kadhaa nyuma kabla uchaguzi haujaanza.

    Hata mkutano wa CCM kule Dodoma wa kumtangaza Kikwete kuwa mgombea, CHADEMA walipeleka kiongozi kuwakilisha CDM kwenye mkutano huo na alipewa MIC kabisa kumwaga salamu zake.

    Nape pia alikaribishwa vizuri na kupewa MIC na wakati akifika, ndiyo akapigwa hiyo picha.

    Bendera ni bendera tu na unaona kabisa mtu kaishikilia na mtu huyo ni Chadema.

    Tuwe wakweli wakati mwingine kwa maswala ambayo hayana umihimu wowote kwa Taifa.

    HERI YA MWAKA MPYA KWENU NYOTE.
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    hicho kiwili wili siyo cha nape, ila kichwa ni cha nape
     
  14. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Teh teh hahahahahahha

    Bwana anaitwa Nape sio Nepi bana
    haha hahaha umenifurahisha sana, ila kwa mambo anayoyafanya huyu bwana naanza kuona sababu ya kumwita NEPI maana amekaa ki nepi nepi ya mtoto, tena ile iliyochafuliwa na mtoto tayari.

    Nepi nepi
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili ni jukwaa la picha, tunajaribu kuleta baadhi ya kumbukumbu ya mambo ya kihistoria, na unapoweka chungu jikoni huinjiki juu ya moto utakokaje? hapana budi kuweka mafiga na chungu kuinjia kwenye mafiga ili kutoa mwanya wa kuchochea moto chini ya chungu kuivisha matoki na ndizi mbivu kwa ajili ya mbege ya kusherehekea mwaka mpya.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hii picha alipigwa siku alipo hudhuria mkutano mkuu wa chadema kama mwakilishi wa ccm. huyo aliyesimama mbele yake na magwanda Akimvisha joho anaitwa shitambala ambaye alikuwa mwenyekiti wa chadema Mbeya. sasa hivi kashahamia ccm. Mia
     
Loading...