Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Nape,Mgeja na Maige wafunga kampeni za CCM kata ya Bugarama, Kahama - wananchi wachache

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nngu007, Oct 28, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akiwa katika mapokezi ya wananchi alipowasili kwenye mkutano wa kufunga
    kampeni za CCM za udiwani kata ya Bugarama, Kahama mkoani Shinyanga.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akihutubia mamia ya wananchi katika mkutano wa kufunga kampeni za CCM za
    udiwani Kata ya Bugarama, Kahama mkoani Shinyanga, jana Oktoba 27.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    Mbunge wa Msalala, Ezekiel Maige wakiwa na watafiti wa madini kutoka
    kampuni ya Majordrilling, katika kijiji cha Kakola wilayani Kahama
    mkoani Shinyanga.

    [​IMG]
    Baadhi ya Wazee
    wakifuatilia kwa makini hotuba ya Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya
    CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye alipohutubia mkutano wa kufunga
    kampeni za udiwani za CCM Kata ya Bugarama, Kahama mkoani Shinyanga.

    [​IMG]
    Kina
    mama wakifuatilia kwa makini hotuba ya Katibu wa Halmashauri Kuu ya
    Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, Kata ya Bugarama , Kahama
    mkoani shinyanga.

    [​IMG]
    Mzee
    wa miaka 98, Nickson Toma akifuatilia kwa makini mkutano wa kampeni za
    udiwani Kata ya Bugarama mkoani Shinyanga uliohutubiwa na Katibu wa
    Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akicharaza ngoma kwenye mkutano wa kampeni za udiwani Kata ya Bugarama,
    Kahama mkoani Shinyanga.

    [​IMG]
    Wananchi
    katika kata ya Bugarama , Kahama mkoani Shinyanga, wakishangilia wakati
    wa kufunga kampeni za CCM za uchaguzi mdogo wa udiwani katika kata
    hiyo.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akisalimiana kwa furaha na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga Hamis
    Mgeja walipokutana katika Kata ya Kakola, kabla ya kwenda kwenye mkutano
    wa kufunga kampeni za udiwani za CCM kata ya Bugarama mkoani humo.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye na
    Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Sinyanga Hamis Mgeja wakishiriki kucheza ngoma
    ya Baswezi kwenye mkutano wa kampeni za udiwani kata ya Bugarama mkoani
    humo.
    [​IMG]

    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye na
    Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Sinyanga Hamis Mgeja wakishiriki kucheza ngoma
    ya Baswezi kwenye mkutano wa kampeni za udiwani kata ya Bugarama mkoani
    humo.

    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akimsikiliza kwa makini Mbunge wa Msalala, Ezekiel Maige wakati
    akimuombea kura mgombea udiwani wa CCM Kata ya Bugarama, kwenye mkutano
    wa kufunga kampeni za CCM uliofanyika mji mdogo wa Bugarama.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Katibu
    wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye
    akimnadi mgombea wa Udiwani kata ya Bugarama, Nixon Igogo kwenye mkutano
    wa kufunga kampeni za udiwani za CCM.

    [​IMG]
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamependeza ile mbaya. Watashinda
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona hatuoni viongozi wengine wa chama wakiwa katika kampeni ya udiwani? au hela zao zimeisha wakihonga kwenye chaguzi za uvccm na NEC nini? inaonekana kama nape tu ndio yuko interested na uchaguzi wa madiwani wengine hawana habari....
     
  4. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    [​IMG]

    Overweight
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maige na Nape, vijana wadogo lakini matumbo makuuubwa - madhara ya kuuza viwanja vya wazi, hakuna pa kufanyia mazoezi.
     
  6. H

    Honey K JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape kiboko, kamburuza Dr. Slaa kwenye kata hiyo kwa mbali sana. CCM imshinda kwa zaidi ya kura 800 wakati CDM wakiwa na 300 tu pamoja na Dr. Slaa kukaa kwa zaidi ya siku nne katani hapo na Nape kakaa siku mbili tu
     
  7. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu kiongozi mwingine wa ccm hawezi kuja labda asiwe waziri.Manake akija kwenye kampeni kama waziri ni kosa kwai atahesabika kama kiongozi wa kitaifa.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    katibu mkuu wa ccm yuko wapi? viongozi wengine wa chama? kwani nape ndio kiongozi pekee wa chama?
     
  9. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,755
    Likes Received: 6,411
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    CCM wako kwenye mchakato wa uchaguzi ndani ya chama chao. Kampeni za udiwani kwao kwa sasa siyo kipaumbele. Ndiyo maana viongozi wengi wa kitaifa hawaonekani kwenye kampeni mbalimbali kwa sababu hawana uhakika kama kesho watachaguliwa ndani ya chama.

     
  10. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Taarifa kutoka Liwale kata ya Makata, Mgombea udiwani kwa tiketi ya CUF amemgaragaza kwa mbali mgombea wa CCM aliyekuwa na kashfa lukuki za ufisadi kwenye chama cha msingi cha ushirika ambacho yeye alikuwa mwenyekiti kabla ya kugombea udiwani
     
Loading...