Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Nakala zailizosababisha Mwanahalisi kufungiwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 1, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hizi ndizo nakala ambazo zimesababisha serikali kuchukua hatua za kulifungia Mwanahalisi. Serikali ina sababu zake, na vyombo vya habari vinalalamikia ukali wa sheria. Kwamba uongozi wa Mwanahalisi haujaitwa kujitetea kabla ya kufungia je ni hoja nzito?
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Serikali inakimbia kivuli chake! Huwezi kuzuia mvua!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kilaza kubenea sasa atakufa na njaa
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    HAdi wewe unaongea upuuzi!!? duuh kazi ipo!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    He kumbe.
     
  6. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    We d.e.m.u vipi? Shujaa hufa kwa risasi, siyo njaa!
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli hii serikali ya ccm sijui kama itamaliza kipindi chake manake manake wanatuona wananchi kama makatuni hivi.
     
  8. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    serikali dhaifu hifanya maamzi ya kijinga na dhaifu na hupenda uficho na kujifungua na pia mwanahalisi itaendelea kuishi siyo sawa na uhuru ilokufa zamani.na.haina.mvuto kubenea anzisha onlone.mwanahalisi.sisi.tutaendelea.kusoma. you can fool people for sometime.not all the tim
     
  9. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Kazi kweli kweli! mambwo magumu sana lkn sikuzote si jumatatu
     
  10. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kilaza ni wewe usiyejua investigative journalism
     
  11. a

    actus Senior Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafahamu maana ya kilaza?kama ndio kuna uhusiano wowote na kubenea kufa njaa.yani unadhani anaishi kwa kuuza gazeti la Mwahalisi?
     
  12. M

    Mboko JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kawaida mtu/shirika/serikali ikishikwa pabaya matokeo yake ndio hayo jamaa wa gazeti la Mwanahalisi walisema kile ambacho kiko wazi/ukweli kuhusu Dr Ulimboka alivyotekwa yaani hii serikali ya vilaza kweli kweli nasema vilaza kwa kuwa wanavunja sheria kiholela day after day so kwa nini kama walishikwa pabaya wasiende Mahakamani ambako huko tunafahamu ndiko kwenye sheria??Nani aliyeko juu ya sheria kwa nchi hii serikli ya CCM watambue haya yana mwisho na wote hawa lazima kuwaburuza koti 2015
     
  13. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bila shaka wewe ndo KILAZA mwenyewe. Kumbe shida ni pa-kula tu? Shame on you
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Aliyoyaandika Kubenea hata mtoto wangu wa miaka 2 anajua ni kweli sasa akina PINDA wanaweweseka nini?
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jiwe life njaa,naanza kusikia kwako.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa walitaka kufanya nchi iwe unstable .. bora walivyo wastukia mapema ... uhuru wa vyombo vya habari wanautumia vibaya mno.. wanabahati Dr. JK ni mvumilivu .. enzi za mzee mkapa lingeshafungiwa kitambo
     
  17. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi ilizidi kuzua majungu na uzushi. Nadhani serikali imechukua hatua muafaka kwani unaposoma mwanahalisi unaweza kuhisi kuwa tutaingia vitani leo hii. Hii ndio sababu mtu mmoja ameandika serikali hii haitomaliza muda wake kitu ambacho sio kweli. Hii ni nchi ya kidemokrasia na serikali hii ni halali itaendelea kuwepo madarakani mpaka muda wake utakapo kwisha kikatiba sio kimajungu.
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Dah..naona kim amehit target
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Hivi liwalo na liwe yupo?amekuwa mpole sana baada ya lile tamko simsikii kabisa au anajisikia vibaya kwa unyama namna ile kwa mtu asiye na hatia ??katubu kanisani damu ya Uli itasimama nawe milele!!!!
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fungia fungia magazeti ya kibwegebwege yote na bado rai na wenzie wote lazima displini iwepo mnabwabwaja tu hata yasiyobwabwajika tubakie na magazeti yetu uhuru na mzalendo na ya udaku baaS
     
Loading...