Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA na VIDEO: Kumbukumbu ya Mwalimu Julius Kambarage Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 14, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapo hakuna Udini, Ukabila, Urafiki wala Ushikina; kutoka kushoto ni Marehemu Habib Halala, Mzee Paul Soizgwa, JK Nyerere, Brig. Hashim Mbita, Mzee Mkapa, siku kumi kabla ya JK kustaafu uraisi 1985

    TULIKUWA NA RAHA NCHINI TULIKUWA HATUJAUZWA KAMA SASA HIVI...

    [​IMG]
     
  2. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii picha inaonesha Nyerere na FISADI NAMBA MOJA TZ MKAPA. Nyerere ndiye aliyemtengeneza Mkapa na Ufisadi.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haya tupe Ufisadi wa Uhakika wa Mkapa, acha ushirikina ongea ukweli uongo unaua!!!

    Umesahau Nyerere pia ndie alieyemtengeneza Ali Hassan Mwinyi hakukua Madarakani alijiuzulu lakini Nyerere alimpenda
    Si Mwinyi ndie alieanzisha Azimio la Zanzibar na kuvunja vunja Azimio la Arusha?

    Na kuweka wafanya biashara kwenye Siasa??
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,190
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Mkapa ni kinyonga. Nyerere alipokuwa hai, Mkapa alikuwa mjamaa safi, kiasi cha kuitwa Mr. Clean.
    Nyerere alipofariki Mkapa akaota mkia, pembe, jicho moja kwenye paji la uso na meno na ulimi wa Dracular vikamtoka.
    Akaanza kula kila kitu, yeye, mkewe na yule Zero Brain aliyesafiri kwa kiberenge toka Tabora hadi Kigoma, na Kigoma akakataliwa kupanda ndege, kudadadadeki.
    Kweli kuna watu na ma gamutu
     
  5. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejibu hiyo picha kwa sababu yupo Mkapa na Siyo Mwinyi ambae alikuwa rais. Ufisadi wa Mkapa= billions paycheck from Tanesco and other corruption sources
     
  6. B

    BMT JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    tena unatuboa,wewe huon alchofanya mkapa kwl?umetumwa wewe,kikwete si fisadi kafanya nini?katba ingeruhusu nilitaman mzee mkapa aendelee kuwa rais wa nchi hii alau mpaka 2020
     
  7. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejibu kutokana na hoja iliyowekwa kwenye picha. Ktk hizo picha hayupo JK, yupo Mkapa ambaye alikuwa rais. Focus na topic acha jazba za siasa.
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    hao ndo walikuwa viongozi..hata ukizitazama sura zao hakuna aliyekuwa na chembe ya ufisadi...labda huyo aliyekuja kubadilika baadaye sana na kuwa fisadi mchapakazi ambaye kwangu ni nafuu kuliko huyu fisadi mzururaji
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280


    1. kujiuzia mgodi kwa milion 70, mgodi ulikuwa unakadiriwa kuwa na thamani ya tsh. 700/=million. alishirikiana na Yona.
    2. kununua ndege ya raisi, ambayo inakubalika ni mdege wa kitajiri kabisa kwa nchi kama yetu ilikuwa haitufai
    3. kuuza nyumba za NHC kwa bei ya kutupwa, huku wao wakijiuzia nyumaba nyingi kwa bei ya kutupwa. Hili alishirikiana na Magufuli
    3. kuanzisha sera ya ubinafishaji, ilyopelekwa kuuzwa kwa mashirika ya umma kwa bei ya hasara. Mfano NBC BANK
    4. Sheria zinazotutesa hii leo za madini, kodi, na mengine, zilitekelezwa kwa kiasi kikubwa wakati wake.
    5. ndiye aliyefanikisha wizi wa mabillioni ya sh. kwenye akaunti ya EPA. kipindi hicho alikuwa anauaga urais na kujenga mtandao wa kuhakikisha KIKWETE anashinda.
    6. kubariki ununuzi wa rada mbovu kwa bei ya kutupwa.
    7. kubariki kuuzwa kwa ubalozi wa Italy, na kutoa pesa nyingi kuliko zilizokuwa zinahitajika kununua majengo mengine yeye na Maharu

    yapo mengi, mengine hayafahamiki
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    unamaanisha Mkapa=FISADI MCHAPA KAZI na KIKWETE=FISADI MZURURAJI?
     
  11. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kikwete fisadi mzururaji nimeipenda iyo
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    kwenye hiyo namba 5 ukifuatilia ukweli BM hakuhusika. Alilazimika kuwa mpole kwa kuwa alikuwa anaondoka madarakani na mrithi wake alikuja na spidi kubwa. Speech ya mwisho ya Bilali na media kabla hajakimbilia Marekani alisema, "anayetaka ukweli wa EPA haitakii mema nchi maana ukweli ukijulikana nchi haitokalika". Na ndo ukweli ulivyo, Malaika (code name ya JK kwenye mtandao) alilazimisha pesa hizo zichotwe.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati Mtikila alisema BWM si Mtanzania kama inavyozushwa kwa wengine!
     
  14. Hilipendo

    Hilipendo Senior Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu huyo ni fisadi mkuu! Alifanya tathimini ya thamani ya Kiwira akakuta ni 700milioni akajiuzia kwa 70milion! Alikarabati nyumba ya serikali aliyokuwa anakaa wa 60bilioni hela za serikali alafu ajiuzia kwa bei ya kutupwa!
     
  15. n

    ngwini JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa mwizi tena yeye na mkewe walifanya biashara IKULU acha kutetea uozo,magamba wezi.
     
  16. n

    ngwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so wote wezi
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Pamoja na mambo mengine lakini Nyerere aliona mbali... i admire his strength!
     
  18. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio matarishi wa mafisadi mlivyokubaliana hii iwe single yenu mpya ya kumuuza bwana mkubwa wenu?... Kwa kifupi kamwambie "test run" yako
    imestukiwa na watanzania are not that stupid kuwa taken for granted with just slogans kama hii ya FISADI MCHAPAKAZI!...FISADI ni FISADI TU period!
     
  19. T

    Taso JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Landscapping ya Ikulu imechokaaaa!

    Huyu angetuleteaje maendeleo wakati ye mwenyewe anakanyaga vumbi Ikulu na haoni ni tatizo?
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu Una Maana Mzee Nyerere? Ukiangalia Ikulu sasa hivi hakuna Vumbi Landscapping nzuri kwahiyo tuna Maendeleo sasa hivi zaidi ya wakati Ule?

    Au sasa hivi Mafisadi ndio wengi wanagawana mali kama karanga...
     
Loading...