Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA NA VIDEO: Kampeni za Slaa jimboni Kawe leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 24, 2010.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    VIDEO:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    DEAR GOD msaidie slaa aingie ikulu salama
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hapa kazi wanayo. tumeanza count down kuelekea ikulu baba doc!
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu awalinde wote wapenda amani na maendeleo. kwako yote yanawezekana. Amina.
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mungu akiwa upande wako nani atakaye kuwa juu yako. Baba jitahidi funga kampeni kwa amani ili tuweze kuingia wote ikulu kwa kishindo.
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi ndugu zangu ni kupiga kura, kuzilinda na kuhakikisha kuwa akina Makame na Kiravu hawabadili matokeo ya Slaa na kumpa Kikwete. Ni lazima kufanya hilo kwa nguvu zote bila woga wowote ule.
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa ni bila Malow,Fora mbasha,Tmk- basi ukweli tunauona. Jk wahi gheto chalinze ukale kuku wa kienyeji ukibisha usije kutulaumu
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Duh!!! kwa kweli kuna mwamko mkubwa..
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu Ibariki tanzania mbariki Dr Slaa
     
  10. M

    Mangi Meli Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tushiishie hapo, tunahitaji volunteers please!!!
     
  11. K

    King kingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kweli huyu Dr wa ukweli maana watu wanakuja wenyewe kwenye mikutano yake kumsikiliza na hiyo ni dalili tosha watu wameshachoka na CCM na ubabaishaji wao kazi iliyobaki ni sisi wananchi tukapige kura za ndio kwa Dr slaa
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    CCM kazi wanayo!
    CHADEMA mwaka wa mavuno huu
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM wanabakia na tatick zao za uvungu kwa uvungu.
    kitanda kwa kitanda.
    shuka kwa suka
    na watashuka madarakani huku tukiipandisha CHADEMA madarakani
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inatisha! Jamani tujipange kuhamasisha wananchi wananchi wajipange kusimamia na kulinda kura
     
  15. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli inatia moyo kuona vijana ameacha starehe na biashara na wako hapo kumsikiliza dr Slaa.. naona mzee Marando naye in da house.. sijui atakuwa ametema cheche gani tena?

    Nina uhakika Dr Slaa akianza safari yake ya kusini huko Mtwara na Lindi pia atapata watu wengi sana. Watanzania sasa wana mwamko!
     
  16. M

    Msharika JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vurugu ikitokea , itakuwa ni CCM wa kulaumiwa kwani watakataa kutoka ikulu japo matokeo yanawatoa. hahahaaaaaaaa
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninatokwa na machozi ya uchungu tulivyokosa rais anayeweza karipia. Karibu silaa
    [​IMG]
     
  18. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Huu umati ni tishio kwa mkwere ati.
     
  19. u

    urasa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!gooooooooooooooo
     
  20. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good Job. Ni sera tu si kampeni za 'fiesta'
     
Loading...