Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA na Maelezo: Yaliyojili Mkutano wa Nape na Mwigulu hapa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Sep 9, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]
    watu waliohudhuria

    [​IMG]
    [​IMG]
    Watu wakiondoka kwenye mkutano baada ya Mwigulu kutoa maneno yasiyofaa juu ya Dr. Slaa

    [​IMG]
    Moja ya malori yaliyotumika kukusanyia watu kutoka vijijini likisubiri abiria mkutano ukiisha

    Leo Mwigulu na Nape waliitisha mkutano Igunga ambao Mwigulu pekee ndio alifika na kutoa hutuba kwa wananchi, ameongea mengi ambayo hayakuwa na tija kwa wanachi wa Igunga na Taifa labda yalikuwa na tija kwa Chama chake.

    Amesema mengi lakini naorodhesha machache aliyozungumza Mh. Mwigulu:

    1. Dr. Slaa ni mzinzi na alimpa mimba mtoto wa shule (baada ya kauli hii watu wengi waliondoka kwenye mkutano)
    2. Wakialikwa sehemu watu wenye ndoa Dr. Slaa hatahudhuria
    3. Kale kazee (Dr. slaa) kanakula kwa kutembea tembea
    4. Yule mzee (Dr. slaa) wazee wenzake wamebaki majumbani wanalea wajukuu yeye kuzurura tu
    5. CDM wanategemea mtaji wa mauaji katika mikutano yao ?????????
    6. Hata kama uchaguzi ukirudiwa igunga lazima washinde kwani timu ni ile ile ya ushindi
    7. Lengo la CDM kukata Rufaa ilikuwa ili Kafumu hasiweze kutekeleza Ilani ya CCM
    8. Aliuliza wananchi eti kunakosa hata moja Kafumu kalifanya hadi kuvuliwa ubunge ( Walikaa kimya)
    9. Kafumu hakufanya kosa lolote - eti kosa nyie kupewa chakula, eti kosa nyie kujengewa daraja
    10. Mnamshangilia Dr. slaa wakati ameikimbia Familia
    11. Mnamshangilia Kasulumbai mnajua historia yake anakotoka, Akimwangalia tu mtoto wako anakufa.

    Jamani hayo ndiyo maneno ya Mwigulu, naomba tuchangie yanatija na mstakabari wa taifa hili?

    Nawasilisha
     

    Attached Files:

  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Nisichoelewa ni kwamba huyu mchumi anafanya nini BoT? jamaa purely ni Propagandalist!!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Asante Mwigula kwa kuzidi kuididimiza nyinyiemu. Aliyepanga mungu nanai wa kuondoa? RIP CCM,
     
  4. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza wananchi wa Igunga kwa kutokukubali kupotezewa mda na kuamua kwenda kufanya kazi zao.

    Hongera sana wananchi wa Igunga.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wananchi wanataka maisha bora si porojo za vijiweni.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu!
     
  7. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    stupidity ni ugonjwa
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Achana nao hao hawana jipya lazima uchaguzi mpya ukifanyika hao magamba hawawezi kushinda.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape anajishushia hadhi kwa kuonekana na huyo jambazi/mafia
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    another sick person, caught live! pathetic! rip ccm!
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwigulu na Nape wameonyesha jinsi ujana wao ulivyokuwa hauna tija. Wanaongea mambo ya kipuuzi na fikra zao mgando. Wote wanatoka huko wilaya ya Iramba.

    Sijui hii imekuwa na nuksi gani kuzalisha kizazi kilicholaaniwa kikaacha kutumia akili na uhalisia na kujikita kwenye njozi. Hivi kuna mzinzi kama Mwigulu ambaye aliponea chupuchupu kuumbuka Igunga?

    Kama ni uzinzi na ubabu basi akamuulize bosi wake ambaye ana kila aina ya watoto toka mama mbali mbali kiasi cha kuogopa hata kutaja idadi ya watoto walio nao. Akawaulize akina Wassira na Masaburi waliojirundikia vimada kama hawana akili nzuri.

    Mwigulu na Nape wanapaswa kuongelea issues badala ya personalities. Hii ni dalili ya kuchakaa na kufilisika kifikra.
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajisumbua tu, CCM haina mvuto, zaidi anajiahibisha tu na maneno ya kitoto!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    R.I.P chichiem. Tulikupenda enzi zako lakini sasa kuzimu imekupenda zaidi.
     
  14. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye mwigulu mchumba
     
  15. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda hakujua yupo wapi alidhani yupo kwenye taarabu Au anaongea na wale walevi wake
     
  16. S

    STIDE JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ngoja waje kukanusha!!

    Eti Mwigulu nae anaongelea uzinzi!!
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa bahati mbaya hata tukio hili hawatalisoma kwa usahihi. Inasikitisha sanaaaaa....
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu tujuze ukweli Wa Kilichozungumzwa huko Kama mleta mada amesema uongo
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Zomba usibishe vitu ambavyo haujavisikia huo ni ukweli mtupu hakuna uongo hapo.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aweke video tusikie. Aweke na picha anapohutubia. Anatuwekea picha kabla ya Mkutano. Kama si uongo ni nini?
     
Loading...