picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Money Stunna, Nov 5, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0


    [​IMG]


    [​IMG]
    MARA kwa mara jamii imekuwa ikisikia Wanajeshi wakiwapiga Askari wa Usalama barabarani hasa Jijini Dar es Salaam Trafiki wa Moshi huenda wamechoshwa na unyanyasaji huo kwa walinzi hawa wa amani na wasimamizi wa sheria amapo huko Mkoani Kilimanjaro, Askari wa kikosi cha usalama barabarani mjini Moshi ambao majina yao hayakufahamika wakimpiga askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania(JWTZ) katika kiktuo kikuu cha mabasi mjini hapa hivi karibuni,baada ya kutokea kutoelewana,mwanajeshi huyo alikuwa akimtetea dereva wa Hiace aliyeshikwa na trafiki hao
     
  2. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    huyo mwanajeshi atakuwa bado yupo kwenye mafunzo! huenda likawa nili mtoto wa brigedia au captain ambaye amezoea kutafuniwa!!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kila siku traffic police ndio wanapigwa naona wameona warevenge
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjeda mwenyewe mwili wa sambusa. traffic bausa asingeweza fanya lolote, pole yake
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Maskini, mjeda amekunjwa hivyo!!!
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 3,494
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Anatakiwa kukimbia haraka kwenda kambini kuwaita wenzake.
     
  7. b

    betlehem JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,615
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    kumbe traffic nao wanapiga ee!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,071
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wajeda huwa wana visasi sana..... Wasipo-revenge sijui.....
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,694
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Ha ha ha ha..Naona huyo ni Mwanajeshi wa watoto..

    All in all hawa jamaa wanapaswa kuheshimiana mipaka ya kazi yao.. Nadhani kuna njia muafaka kabisa za kuchukua pindi kundi moja linapojicikia kunyanyapaliwa na jingine.. Haya mambo ya kukunjana hadharani yanaleta picha mbaya na uoga kwa raia.. Inaonyesha Majeshi yetu hayana nidhamu hata kidogo..
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,733
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mjeda mguu pande? sheria ichukeu mkondo wake
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 4,751
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    that guy wont just swallow this, lazima atarudi na wenzake ku revenge
     
  12. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 806
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kawaida yao wakiudhiwa na raia walipa kodi ambao hawana silaha wala mafunzo ya kijeshi baada ya kuwachokoza wanaenda kambini kujikusanya na kuja kutoa mkong'oto kwa kutumia magari na vifaa vingine vya walipa kodi! wananikera kweli kweli.
     
  13. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,280
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    Dhulma inapozidi wadhulumaji huanza kudhulumiana wenyewe kwa wenyewe.......yetu machoooo!!!!!!!!!!
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kichapo watakachopokea nawahurumia, maana wajeda bana bora wamtendee mtu but wakitendewa wao kisasi nje nje, so wajiandae
     
  15. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subirini msiba wa traffic Moshi
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 48
    Mipaka ya kazi ni muhimu iheshimike. Traffic wapo kazini sasa kwa nini huy mjeda aingilie kati???


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,699
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    mjeda ni nini?
     
  18. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana! Ugomvi ili wowote ili uanze unahitaji MAJUHA WA PANDE MBILI

     
  19. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 806
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hueleweki kwani migogoro mingi haisababishwi na majuha tu kama unavyofikiria hata werevu sana wapo pia!!!!!!!!!!!
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,092
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mlioko Moshi endeleeni kufuatilia!

    Hawa jamaa lazima warudi! Kama siyo gari zima basi hata 20 tu. Nawahurumia traffic wa Moshi maana watapigwa hata wale wasiohusika! Kichapo kitaanzia njiani yaani yeyote atakayekutana na hao jamaa amevaa nguo nyeupe lazima achezee kichapo. Salama yao huyo Mjeshi awe ni wa kambi ya mbali na Moshi, kwamba alikuwa anapita tu hapo Moshi.
     
  21. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #21
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Safi sana trafick kwa kumpa kichapo huyo mjeda!
     
  22. Rahajipe

    Rahajipe JF-Expert Member

    #22
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hajakomaa naona ndio kwanza ameingia depo, huoni hata mavazi yake bado yanang'aa?
     
  23. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #23
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 12,569
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38


    MAKAMANDA WA CHADEMA HAWAKUPATIKANA WAKAMSAIDIA MVAA MAGWANDA MWENZAO???
    :smile: :smile:
     
  24. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #24
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nguvu ya mamba iko majini. Wajeda huwa na nguvu wakiwa wengi. Hapo mjeda katingwa na mtu mbili...
     
  25. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #25
    Nov 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,549
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mungu wangu!!!Traffic wa Moshi wajiandae maana hii mijamaa inavyopenda sifa,
    wataibuka na kupiga kila traffic wanayemuona bila kujali ndiye au siye stay tuned....
     
  26. bona

    bona JF-Expert Member

    #26
    Nov 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,611
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    katika majeshi yote hapa nchini ni trafiki pekee ndio wanaokula pesa kwa jasho halali, jinsi wanavyokabiliana na kadhia ya kuongoza magari kila siku kwa kweli wana deserve credit with few expectionals!!! nadhna kila siku walikua wanaonewa sana na hawa wanajeshi so walitoa fundisho kidogo!!!
     
  27. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #27
    Nov 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,002
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    si kweli kama kawiva katika mafunzo yani hao ilikuwa ni kitu rahisi sana kwake kuwapa kichapo, huyo labda alikuwa ana wiki mbili jeshini ama ni mtu tu kavaa hayo mavazi, chezea jeshini weye.

    yani wa ukweli akunjwe kirahisi hivyo, kizembe, kitoto kama kibaka haiwezekani.
     
  28. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #28
    Nov 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,002
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    yani angekuwa fit huyo ungeona movie kali sana hapo yani natamani ningekuwapo eneo la tukio. tetetetettee
     
  29. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #29
    Nov 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,002
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    na kwa sababu mapolisi wanajua balaa la hawa watu ndio maana mara nyingi hukaa nao mbali na kuonewa lakini hawa wanajeshi huwa wanajitahidi kuwa wastaarabu baadhi yao wengine hujifanya kama vile wao ndio nchi yenyewe. kwa muda mrefu mahusiano kati ya polisi na JWTZ huwa ni ya kuviziana.
     
  30. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #30
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Mjeda utampiga leo...lakini subiri baada ya muda fulani upite wakati watu wameshasahau, itapigwa ambush moja ya kufa mtu
     

Share This Page