Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA na GUITAR;NAPE AWA KIVUTIO MKUTANO MKUU WA UVCCM,Wajumbe wamwita 'jembe'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuesday, October 23, 2012
    *Wajumbe wamwita 'jembe' ukumbini
    *Acharaza gita na Vijana jazz, ukumbi walipuka kushangilia



    [​IMG]


    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Nape akicharaza besi na Vijana Jazz wakati wa mkutano huo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]





    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    NA MWANDISHI WETU

    KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye, amenogesha Mkutano mkuu wa nane wa Umoja wa Vijana wa CCM, UVCCM unaoendea mjini Dodoma.



    Licha ya viongozi wengi kushangiliwa wakati wa kuingia ukumbini, nderemo na shamaramshamra zililipuka zaidi kutoka kwa wajumbe wa Mkutano huo wakati Nape alipotangazwa kuwasili.

    "Jembe, jembe, jembe", wajumbe walisikika wakilipuka na kumshangilia baada ya Mkuu wa Umahasishaji na Chipukizi wa UVCCM, Esther Bulaya alipotangaza kuwasili kwa Nape ukumbini.

    Ukumbi ulilipuka zaidi Nape alipopanda jukwaani na kuliungurumisha gita zito la besi, wakati Bendi ya Vijana Jazz ilipokuwa ikitumbuiza wimbo maalum, baada ya Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete kuwasili ukumbini.

    Viongozi wengine walioonyesha kuwakuna wajumbe wa mkutano huo wa vijana ambao ni wa Uchaguzi Mkuu ni pamoja, na Mbunge wa Bumbuli Januari Makamba, Katibu wa NEC Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba na Katibu wa NEC Oganaizesheni, Asha Abdallah Juma.

    Baada ya mkutano kufunguliwa na Rais Kikwete, uchaguzi uliendelea ambapo leo, wanatarajiwa kupatika viongozi wapya wa UVCCM ngazi ya Mwenyekiti, Makamu Mwenyekiti na Ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC), Ujumbe wa Baraza Kuu UVCCM na wawakilishi kwenye jumuia zingine.




    POSTED BY BASHIR NKOROMO

     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Useless thread
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa CCM Sasa Hivi Alama ya JEMBE limebaki kuwa nini??
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    2 U but 2 me I saw it SOMETHING 2 Discuss about... I BELIEVE JAMII FORUMS is a FREE ENTITY PLEASE DON'T BRING your BOSSY ATTITUDE HERE... LET ME LIVE and ENJOY MY FREEDOM of EXPRESSION...
     
  5. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    obvious hao wajumbe hawajui maana ya jembe au kwao ina maana tofauti
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Mdogo wangu unapiga zeze Ngoyai apite. Safi sana
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata Mareheru Brig. Gen. Mosses Nnauye alikuwa mzuri sana katika uhamasishaji na hata kutumia gitaa.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nasikia madiwani wa chadema wamezipanga wao kwa wao chezea mchaga kwa pesa.Tafuta mwananchi ya leo
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jembe ni Hoe kwa kiingereza?

    Mara nyingi ina MTI na kisha ule mti unawekwaje kwenye JEMBE?

    Angalieni isije mkawa mnasifia wakati wenzenu walikua wanatukana!

    Waandishi wetu siku hizi hawafikirii kwa undani!
     
  10. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penguine mimi napiga zeze au Nape?hope umeteleza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara matokeo mara uchguzi utakamlika. Mbona confusio?
     
  12. M

    Magesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Nape ni Jembe Mnyika ni mpini
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema mkuu,
    watu wengine ni vilaza sana, wanadhani wao ndo wanamiliki jf.
    Hawataki kuona habari wasioipenda.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Majitaa si unajua yanapigwa watu mkiwa hamna kazi zaidi ya starehe!!?? Inaashiria chama cha starehe ya ruswa na hakuna ufanyaji kazi!! Ningefurahi kama angeingia na hata jembe kuashiria kilimo Kwanza na hiyo SAGGOT yao ambayo iko kimaslahi ya kiuwekezaji zaidi na si kusaidia mtanzania wa kawaida.!! Shame on you!!
     
  15. Kocha

    Kocha JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! Kweli CCM kuna mazuzu na wachumia tumbo lukuki yaani Nape nae ni jembe?
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    "Jembe halilimi mpaka liwekewe mpini".
     
Loading...