Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mwanza Yalipuka - Mkutano wa Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dingswayo, Oct 20, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa Jiji la Mwanza na vitongoji vyake, katika mkutano wa kampeni uliofanyika kwenye uwanja wa Magomeni, Kirumba .


     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Shukrani mzee kwa picha,maana tulisikia walitimuliwa na police
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inaonyesha watu wako makini sana kusikiliza mjadala juu ya ukombozi wao! Hii ni faraja, na hapo tarehe 31 Oktoba, ni muda mwafaka wa kuonyesha hasira zetu dhidi ya utawala dhalimu wa Kiimla wa CCM!
     
  4. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kutokana na picha hii inavyojieleza, jk afunge mizigo. Hata hiyo safari ya kesho haina haja kupoteza pesa za walipa kodi. Wakati wa ukombozi wa Tanzania umewadia, na haturudi nyuma!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naam
    Nchi inakubali kwamba MPAKWA mafuta ndiye huyu.

    WAKUU tusijisahau.
    KURA ZILINDWE tangu sasa.
     
  6. h

    hagonga Senior Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbarikiwe wenye kuleta picture na habari. TBC wametuchakachulia. tuisubiri TV ambao ni wazuri kweli.
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ooh my Gosh! That Crowd! I have never seen before. Hata Jangwani haifui dafu.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa ni moto wa gesi! Tatizo bado mikoa ya kusini Kama ruvuma mtwara na lindi ambako habari hizo hazifiki Keanu radio tv na Internet ni tatizo kubwa
     
  9. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli yafariji. umati huu ulitoka majumbani kwa hiyari bila ya kuahidiwa usafiri wala kugawiwa skafu, vitambaa vya kichwani, mashati, khanga wala maji ya acqua - rock ambayo nimeshayasusa tokea nilipogawiwa katika moja ya mikutano yakiwana nembo ya CCM, picha ya JK na "Chagua Kikwete" kama kwamba hatumjui.
    Saa ya ukombozi imekaribia - tayarisheni silaha zenu za maangamizi (Kadi zenu za kupigia kura) safari hii hatudanganyikiiiiiiiiiiii
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Natumaini Jaji Lewis Makame, Rajabu Kiravu, Tendwa, Saidi Mwema, Abdulrahman Shimbo, Abdulraman Kinana, Yusufu Makamba pamoja na Mgombea wa CCM mnafuatilia na msije mkajaribu kuchakachua kura. Tindo Mhando, Saidi Mkumbwa, Rashidi Othman, Salva Rweyemamu, Rostamu Aziz na wale wote wenye hila na nia ya kutaka kubaka demokrasia habari ndiyo hiyo, salimuni amri kwani hamuwezi kuizuia tsunami !

    Tarehe 31 October, Jamhuri ya Tanzania inazaliwa upya.
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Oooooohhhhh yes, hakika mwaka huu ni wa ukombozi. Watanzania hatimaye tunakaribia mwisho wa mateso na mwanzo mwa matumaini mapya. Hiyo 'nyomi' ni ishara na ujumbe tosha kwa sis m kuwa wananchi wamefikia ukomo wa kuendelea kudanganywa na ahadi zisizo na kichwa wala miguu.

    Ndg zangu wana JF juzi nilikuwa nilikuwa kwenye kijiwe fulani tukipashana habari za uchaguzi. Jambo lililonitia faraja ni kuwa kila mwanakijiwe alikuwa na hasira sana na uongozi wa nchi hii. Nikawakumbusha kuwa isije hasira zikaishiwa kwenye kijiwe badala ya kukamilisha zoezi la kutumia ipasavyo silaha yetu ya maangamizi hapo tarehe 31 Oktoba. Wakuu unajua kilichonishangaza, kila mtu alitoa kadi yake ya kupigia kura. Mzee mmoja alituchekesha anatembea nayo eti kwa sababu ana wasiwasi asije aka missplace siku ya maangamizi.

    Kwa kifupi mitaani Dr. Slaa amekuwa gumzo na wananchi hata wa kawaida wasiofuatilia mambo sana wamehamasika kuuondoa udhalimu wa sisi m.

    Pipooooooooooooooz ...........
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sitaki kuamini..................Is it?...........aisee!
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nataka tusisitize watu wapige kura, hakuna wa kuiba jamani!!!!!
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,780
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tarehe 29 Oct. 2010 akina mama wote wa umoja wa makanisa Dar es Salaam watakuwa na ibada ya kuombea uchaguzi mkuu sio amani tu ni uchaguzi mkuu pale kwenye kanisa la KKKT Magomeni maarufu kama mviringo. Sala zao zitasaidia sana kuwasukuma watu kupiga kura na kuchagua Rais mwenye mapenzi mema na nchi yetu, sio siri ni Dr. Slaa!!!!
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    japo wengi waliondoka baada ya kufukuzwa uwanja bado ulijjaaaaaa aaaa lol
     
  16. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is my hoooooooooooooooooooooooooome!! Go Dr Slaaa, we need the change. The sooner the better. Ukichemka 2015 tunakumwaga pia.
     
  17. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jana ilikuwa balaa yaani mishemishe zilikuwa kibao mwanza sipati picha mifoleni ya watu na magari yaani kulikuwa na utitili wa watu simchezo sijawah kuona uo uwanja umejificha lakini kwajinsi umati mkubwa wa watu waliokuwa wakielekea huko yani hakuna kuuliza.
     
  18. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mnkjj toka jana tumekuelewa sana. Lets be positive kuwa upo umuhimu wa kujipanga kusismamia mchakato mzima wa upiugaji, uhesabuji na utangazaji wa matokeo lakini tusiwek mbele suala la kura kuibiwa kwa kuwa tunaweza kuwakatisha tamma wapiga kura.
     
  19. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM sasa ni Chama cha upinzani Tanzania.
     
  20. manchester

    manchester Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante sana mkuu kwa kutuletea picha hii ila Kulipuka tuu kwa wingi wa watu kusiwe kwenye kampeni tuu Tuhamasishane na kupiga kura ili tulipuke kwa wingi tukapige kura mpaka kieleweke kwani when the margin results itakapokuwa kubwa na wizi wa kura pia hautakuwepo ila Results margin ikiwa ndogo ndio hapo jamaa wanapopata muda wa kucheza na matokeo..HIMA NDUGU TUKAPIGE KURA KWA MANUAFAA YA TAIFA LAKO NA KIZAZI KIJACHO KIACHWA NA MISINGI BORA YA UTAWALA.....MWEMIZI JAMAA YAKO NDANI YA KOO YAKO (MKE, WATOTOA , BABA NA MAMA, SHANGAZI MJOMBA, BIBI NA BABU NA RAFIKI YAKO JIRANI YAKO WA KARIBU NA MBALI WOTE HIME HIME TUAKAPIGANE VITANI TAREHE 31) NA HATA JIRANI YAKO ALIYEKATAA TAMAA LAKINI AKIWA NA TAMANIO LA UONGOZI BORA AKAPIGE KURA KWA KUFANYA HIVYO JAMAA WATASHINDWA KUCHEZA NA MATOKEO MWAMBIE KURA YAKE NI MUHIMU KATIKA KUCHEZWA KWA MATOKEO HAYO CHA MSINGI AKAONGEE WINGI WA KURA JAAMA WASHINDWE KABISA KUCHEZA NA MATOKEO.
     
Loading...