Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mwandoskya atembelewa na Hawa Ghasia - India

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Sep 10, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Hawa Ghasia amkabidhi Mark Mwandosya salamu toka Baraza la Mawaziri, huko India kwenye Hospitali ya Appollo
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Hakika ni muda mrefu sana mheshimiwa ameadimika nchini na yupo India kimatibabu, je ni kipi kikubwa hasa kinachomsumbua?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kansa ya damu (LEUKEMIA), ugonjwa ambao pia ulimuua Nyerere.
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    <br />
    Duh!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namtakia afya njema msomi wa ukweli ili arudi nyumbani kuendelea kuijenga nchi yake.
     
  6. 2my

    2my JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    get well soon mheshiwa.....
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Siasa ni mchezo mchafu uliojaa uchawi, wanga na kila aina ya hila
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mzee mwandosya
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Pole sana Waziri.
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Thus tutegemee nini sasa
     
  11. k

    kidono Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get well soon mr Mark urejee kukaja ,toka uende matibabu na miradi ya maji nayo imeenda likizo.tumekumic sana mkuu.
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pole sana prof,mwenyezi mungu atakupa afya
     
  13. K

    Kachest Senior Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu alienda moto akarudi baridi sijui kwa Mh. Mark itakuwaje ila nampa pole sana
     
  14. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    From his appearance, he does not look like somebody who is suuffering from leukaemia for that long!! Stop speculating pls!!!!
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama ni Leukemia na imegunduliwa Mapema ni kansa ambayo haiui kiurahisi kama Kansa nyingine...

    Nyerere inaonyesha alikiuka maadili ya kuitibu, alijua anayo kwa Miaka Miwili lakini hakutaka Matibabu ya Hospitalini sababu Afya yake ilikuwa Murua
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na Leukemia na unapata hiyo blood transfusion on time hauonekani mgojwa hata kidogo ni Kansa ambayo Survival Rate yake ni Kubwa haswa as long as your body accepted those changes.
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamestuka kumpeleka Uingereza wameona bora India! Wanajua akienda St. Thomas harudi mzima bora Appolo!
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Au wakina nanihii washampiga msumari, mambo ya 2015 hayo.
     
  19. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Get well soon Prof.!
     
Loading...