Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Muendelezo wa Operesheni Okoa Kusini ya Magwanda!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, Jun 7, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
    Freeman Mbowe akihutubia maelfu ya wananchi Masasi mjini
    [​IMG]

    [​IMG]
    Wananchi wa Masasi wakipigana vikumbo kununua kadi za CHADEMA
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
    John Mnyika akiwa katika vijiji vya Kata za Makukwe na Mkwedu, wilayani Newala. Kwa George Mkuchika ambako alikutana na kiashiria cha wazi kuhusu udhaifu wa Waziri Mkuchika (Mbunge wa Newala) katika kusimamia majukumu yake, baada ya wananchi katika Kijiji cha Tengulengu, Kata ya Mkwedu kumlalamikia kuwa Diwani wa Kata hiyo, Juma Dadi hajawahi kufungua ofisi yake zaidi ya mwaka mmoja sasa. Pamoja na kuwasilisha malalamiko yao kwa barua Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Newala na kwa Mbunge wao, Mkuchika, hakuna hatua zozote zilizochukuliwa.

    Unaweza kuona pia wanawake wakiitikia PEOPLES POWER, nao wakaipiga ya nguvu kweli kweli kuonesha umoja na mshikamano katika Falsafa ya Nguvu ya Umma ya CHADEMA, katika kudai uwajibikaji, kupigania haki, uhuru na mabadiliko ya kweli ya mfumo na utawala nchini.
    Na Kurugenzi Ya habari CHADEMA

    Kama imekuuma 'Go & eat a Coke'

     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,470
    Trophy Points: 280
    ukombozi huoooo.!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa weshaona ukweli!
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh te teh na kweli kama imekuuma go and eat coke
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cdm lazima utaipenda tuuuuuuuuuuuuuu,hata kimoyomoyo...........................
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Heri yao walioona Maana watapata Ukombozi
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kama umekuuma go and hug a transforma this is a time
     
  8. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mwigo yuko wap atoe coment?
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    achana nae kafulia
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mwendo ni uleule speed 250.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kama mwenyezi mungu ana mpango wa kunichukua namuomba asinichukue mpaka niuone ukombozi.....
     
  12. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hapa si Arusha kweli au mdau kaweka tu picha kutuzuga. Hayo ndiyo mawazo mgando ya magamba kuwa CDM ni ukaskazini mwisho wa siku siku imeingia vizuri kwa CDM. Peoplessssssss.
     
  13. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Naskia rahaaaaaaaaaa utam!
    raha utam!
    utam raha!
    duh!
     
  14. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    viva CDM yani kusini kama uwanja wa nyumbani vile.......kumbe ugenini
     
  15. m

    manucho JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapi mufti mwigo
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpaka kieleweke speed hyohyo mpk2015
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa........

    Kama imekuuma ...Go and eat a Coke.
     
  18. Red Scorpion

    Red Scorpion JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    "CDM Utaipenda utaipenda!!!!!!!!!!!":laugh:
     
  19. KML

    KML JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sema ccm wanajua sana kuiba czani kama tutatoka kwa wizi wao
     
Loading...