Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mtoto wa Oscar Kambona ajiunga na M4C, wengi wajiunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 10, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binti Wa Oscar Kambona Ajiunga Na Chadema...



    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chadema UK Chris Lukosi akimkabidhi kadi mwanachama mpya Neema Kambona, mtoto wa mwanasiasa mkongwe Mzee Oscar Kambona, shughuli hii fupi ilifanyika Leo Barking baada ya Watanzania wengi kuamua kujiunga na M4C. Picha na Maelezo: Chadema UK
    souurce mjengwa blogg
    Kutoka Tawi la Chadema Nchini Uingereza:Mtoto wa Mwanasiasa Mkongwe Nchini Mzee Oscar Kambona Ajiunga Chadema



    Written by haki | // 0 comments

    [​IMG]
    Mwenyekiti Chris Lukosi akimkabidhi kadi mwanachama mpya Mchungaji Mathew Juttah

    source hakingowi
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona hiyo mikono hawaachani sasa? Halafu kwanini Kambona alitimuliwa na Mwalimu lakini leo Chadema wanamkubalia mtoto wake uanachama kiurahisi hivyo.
     
  3. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    For all I know Kambona's departure was more like a way of calling it quits as his views differed from those of Nyerere in many ways

    So I beg to differ from you Kambona wasn't sacked or anything
     
  4. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,760
    Likes Received: 6,413
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Siasa za watembezi kutoka bongo bana, kila kitu utapata. swaga, majigambo, mbwembwe na uchakachuaji. Ukizichungulia kwa undani, hakuna kitu chochote cha maana. Si CCM UK wala CHADEMA UK. Leo CHADEMA wanakuja na santuri nyingine mpya yenye kichwa cha habari kinachoweza hata kumfanya kichaa akapona. Kesho ni zamu ya CCM UK.

    Kweli kasi ya CHADEMA UK inatisha, kama ndiyo kukutana kwenye pub za East London na kuanza kujadili mstakabali wa taifa baada ya kutandika Guinness foreign extra na Jack Daniel na hapo hapo wengine kuanza kukumbuka kama wanahitaji kuwa na tiketi yenye kitambulisho chenye nembo ya CHADEMA itakayowapa usafiri wa bure kwenye Pub za Wakenya na Wanaigeria za East London. Kweli siasa kwa sasa zimefika kwa wenyewe.

    Hata hivyo, bora ninyi mnaopenda tujue kama CHADEMA UK ofisi ziko kwenye meza za Pub. CCM UK wao hata pesa za kutokea nje hawana, achilia mbali ukumbi wa mikutano. Mikutano yao inafanyika jikoni kwenye one bedroom flat.

    Kwa nini tusiendelee kufanya kile ambacho tunakiweza (box na kuosha wazee wa kizungu) kuliko kujiingiza kwenye taaluma ambazo hatuna ujuzi nazo.

    Watembezi wa Ulaya, ni vizuri ya Kaizari tumwachie kaizari na sisi tuendelee na ya Mussa
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    MsemajiUkweli Mkuu naona umeamua kuwavua nguo wote! Hahahhaha! siku nyingine utusaidie kapicha kutoka kila upande ili tujiwekee kumbukumbu!! Kweli 2015 inatafutwa kwa kila mbinu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,760
    Likes Received: 6,413
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Wanakera sana na siasa zao ambazo hazina mielekeo mbadala. Katiba ya nchi kwanza haiwatambui kwenye sanduku la kura. Sijui hata kelele zao za mwanzo za diaspora diaspora zimeishia wapi.

    Waone nao wana CCM UK

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watanzania tutaacha lini siasa za kushabikia majina?

    Tunajenga matabaka ndani ya vyama, mtoto wa Kambona ana hadhi kubwa kuliko mtoto wa Kichwabutwa asiyetoka kwenye familia "maarufu"

    Hatuoni?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haukujua kuwa Kambona alirudi NCHINI kwakati wa Msamaha wa RAIS MWINYI na alikuwa na CHAMA chake Hapa Dar? Na

    Nyerere alikuwa bado Hai...

    Chama Cha Kambona Tanzania kilikuwa kinaitwa TADEA
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    MsemajiUkweli
    Mkuu nimekukubali!! Nadhani kuna haja ya kubadili namna ya kuendesha siasa zetu, tumeegemea mno kwenye siasa badala ya kufanya mapinduzi ya kweli katika sekta za elimu, kilimo pamoja na uzalisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani kuuhukumu ukoo wote kwa kosa la mtu mmoja!

     
  11. m

    maggid Verified User

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 988
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Chilosisi,

    Kimaadili ulitakiwa uandike source ya habari na picha hiyo. Imetoka Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Chilisosi Mkuu hiyo picha mbona inaonesha kana kwamba ukumbi ulikuwa mtupu kwa kuwa viti vi wazi na hata meza kuu mapengo ni mengi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hawaachani mikono kwani video hiyo? Radhia vipi bwana.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwani Mwalimu alikuwa na cheo gani katika CHADEMA? Au mtoto wa Kambona ana uhusiano gani na babake?

    1. Abbas Mtemvu je?
    2. Teddy Kaselabantu?
    3.
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Propaganda kwa maana yake mbaya.

    Hapo ujumbe ni kwamba mkiona hata mtoto wa Kambona kajiunga CHADEMA basi mjue bonafide ya hiki chama inakubalika hata katika familia zilizoanza upinzani miaka ya sitini huko. Kwa hiyo wengine pangeni mstari.

    It is sad that we are reduced to pedigree instead of focusing on ability. And this is coming from CHADEMA.

    Next thing you know Neema anapewa kiti maalum kwa ajili ya jina, culture of entitlement inaanza polepole, tunatengeneza kina Raila wetu.

    Halafu kesho CHADEMA watataka kuwablast CCM kwa nepotism ya kuwa fast track kina Makamba and Nchimbi.

    I know a photo op is not the same thing, but still, the principle stands. And who is to say what awaits the first CHADEMA administration?
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chilisosi Huyo binti kwa sura ni Kambona ila kachemka mchano wa nywele, angepiga way ningemkubali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jina lako na maneno yako havioani kabisa
     
  18. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyerere alimtimua Kambona kwa sababu hakumuunga mkono hasa sera yake ya Ujamaa. Zipo pia sababu nyingine ila nakumbuka hii ni mojawapo. Pia kumbuka watoto wana mtazamo na msimamo wao binafsi. Huwezi husisha maisha ya Kambona na watoto wake ambao kwa sasa ni watu wazima na wana uwezo wa kuchambua pumba na mchele.
     
  19. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    "Historia inaonesha harakati za ukweli hazifanyikii movenpick wala kwenye hoteli yoyote ya kifahari,hufanyikia chini kabisa kama mashambani,vijiweni huko ndiko walipo watu wenye kiu ya mabadiliko,na ukiwadharau hawa ipo siku utalia na kusaga meno.sehemu unazotaka hizi harakati zifanyikie huko hufanyika harakati za kifisadi kama kutia saini mikataba ya wizi wa rasilimali na dili za wizi"
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,760
    Likes Received: 6,413
    Trophy Points: 280
    Ninakubaliana sana na wewe. Watanzania kwa sasa tuna ugonjwa wa siasa. Kwa sasa hata uvivu tumeanza kuutafutia sababu ya kisiasa. Ninafikili milango ya kisiasa huru ilichelewa kufunguliwa ndio maana Watanzania wengi wanafikiri kila tatizo kwa sasa ni siasa. Wanasiasa nao kwa ubinafsi wao, hawaisaidii jamii ili iweze kujua wajibu wake.

    Watu ambao tunafikili angalau wamefunuliwa katika upambanuzi na kujifunza lipi la Kaizari na lipi la Mussa kwa vile wanaishi kwenye nchi ambazo ndiyo waasisi wa demokrasia tunazozifuata ndiyo hawa na picha zao za ajabu kwenye mitandao.

    Ama kweli Tanzania bado tuna safari ndefu
     
Loading...