PICHA: Mkutano wa Waislamu Mtwara wakipinga gesi isiende Dar es Salaam (leo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jan 18, 2013.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke!!

    Sultani Mangungo wa Bagamoyo amesema hajui hawa jamaa wanataka nini!!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Licha ya Mvua kuendelea kunyesha lakini watu bado waliendelea kujazana...Hii inatia hamasa sana!! Na tamko lao ambalo wamesema ni la Waislamu halijatoka nje ya madai ya wana Mtwara,kwamba gesi isitoke...na Kauli Mbiu yao ni Gesi Kwanza Uhai Baadae!!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Sijawahi kumsikia huyu ila sishangai kwani Bagamoyo ndio hitpoint ya hii gas
     
  5. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2013
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunafunguka taratibu.asante mungu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,869
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 113
    Wanamtwara kazeni buti mpaka kieleweke!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Nyie tumikeni kama hamjamwangosiwa hapo
     
  8. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli za kihaini
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,074
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    Serikali inakazi safari jambo hili kama waislamu wameingiza mkono wao; hapo patachimbika na niwajuavyo mtwara wengi ni wale msimamo mkali SUNNI!
     
  10. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakipata
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Uvumilivu sasa basi! Subiri
     
  12. M

    Mawazomgando Senior Member

    #12
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuhh hadi Dini zinaanza kuingihingilia Jk anapumulia mashine sasa
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    LAZMA JK APATE :majani7: NDIYO AKILI IKAE SAWA! WATU WAMECHOKA KUCHEZEWA MASABURI BILA HIYARI!
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    hakuna kitu kibaya kama kuwa muoga! Unaweza kunyimwa hata unyumba!
     
  15. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, huu mziki huu, haki ya nani serikali ya Kikwete imeshikwa pabaya!
     
  16. A

    August JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2013
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,415
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    nawaunga mkono viongozi hawa wadini, na ningependa kuwasikia na wengine wakiwatetea watu wa Lindi na Mtwara. Nimategemeo yangu Mama kwenye shuka kwa shuka atamkumbushia Kiongozi wetu wajibu wake kwa watanzania wote bila upendeleo wa Dsm au Bwagamoyo, roho yangu imekudondokea
     
  17. C

    CHRISTURKER JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2013
    Joined: Nov 24, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeee! hili swala nalo limeshapewa taswira ya kidini tena? tuendakooooooo!
     
  18. N

    Njee JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watani zangu KOMAENI kisitoke kitu hapo mpk mjengo wa kuchakachua gesi ujengwe hapo mtr mkilema kizazi chenu kitayapiga viboko makaburi yenu kila asb ndo waende kutafuta riski.(Rejeeni stori hii ya JK alipoipoizungumzia kuhusu elimu akasema Nachingwea ilitokea) MNAKUMBUKA?
     
  19. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unyumba siombi natumia. na gesi lazima tuisafirishe Tanzania nzima
     
  20. Doppelganger

    Doppelganger JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 1,542
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkianza kujigawa kimakundi hamtafika popote...wekeni udini pembeni!
     
  21. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #21
    Jan 18, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,366
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    Kikwete Upoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, watu hawataki blah blah z a CCM, waambieni watanufaikaje na gesi ya mtwara siyo sizo porojo...
     
  22. M

    Msambaa mkweli JF-Expert Member

    #22
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitambo ya gas ili kuzalisha umeme, ijegwe Mtwara then umeme usafirishwe nchi nzima mpaka huku kwetu ushoto. Bagamoyo BIG NO.
     
  23. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #23
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Sultani Mangungo ni huyohuyo wa Bagamoyo, anauza kwa wenzake anapeleka bagamoyo halafu anajitia mjanjaaa!!
     
  24. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #24
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,459
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Ha ha haaaa! cacico banaaa! Ila ni kweli shosti, natamani na huko kwenye madini nao waamke sasa, kulala inatosha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  25. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #25
    Jan 18, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kauli ya GESI KWANZA UHAI BAADAE,ndiyo haswaaa!!!!!!tuliyokua tunaisubiria,inaonyesha ni kiasi gani watu wamechoka KUNYANYASWA,KUTISHIWA KUDHALILISHWA,na hata KUONEWA,,!! Heko WAISLAMU kwa kuamua KUFUNGUKA,,,,!kwa hapo tupo pamoja,na Hakika Mungu pia yupo nanyi.HERI VITA INAYOTAFUTA HAKI,KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUZALILISHA UTU WA "MTANZANIA" (MWANADAMU)
    BY GODBLESS LEMMA.
     
  26. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #26
    Jan 18, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,290
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Hii ni kauli ya kidikteta
     
  27. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #27
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  28. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #28
    Jan 18, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa! I salute you ndugu Jakaya!! Sterrling hafi mpaka mwisho wa movie! Tangu aokoe "Penalt" ya Madaktari iliyopigwa na Dkt Ulimboka naamini jamaa ni Tanzania one! Subirini muone Bomba la Gesi litakuja Dar es Salaam! Mziki ulowashinda wachagga watauweza wamakonde?? Hivi sasa anasoma mchezo tu!!
     
  29. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #29
    Jan 18, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mti uliopandwa na WanaCCM wa Udini umemea na unatoa matunda haya. Wazee wa Jihad ndo kwanza wameanza.
     
  30. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #30
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khabari njema hii!
    Sasa mwambieni Dr Dhaifu, aandae risasi za kutosha, mabomu ya kutosha, polisi wa kutosha, jwtz wa kutosha na makaburi ya kutosha.

    Ni heri vita vya kudai haki kuliko amani inayopumbaza nakudhalilisha utu wa mwanadamu.

    Kifo ni haki ya kila mmoja wetu, nitamchukia sana mtu atakayeniambia nitaishi milele.

    Dr dhaifu asifikiri hii nchi ni yake na familia yake hata atake rasilimali zetu ziende nyumbani kwake Bagamoyo.

    Nitajitoa mhanga kupigana kufa au kupona kwa ajili ya vizazi vijavyo wakiwemo watoto wangu.

    Asituletee usharobaro katika mambo ya msingi kama haya.
    Watu tumeshajichokea anatuletea ubishoo!!!!!
     

Share This Page