Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mkutano wa Sugu Igawilo, Mbeya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 27, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mh. Mbunge akiwasili kwenye eneo la mkuntano...
    [​IMG]
    Umati wa wananchi waliokuwa wakimsubiri Mbunge wao...
    [​IMG]
    Mh. Sugu akijiandaa kupanda kwenye meza tayari kuzungumza na wananchi wa kata ya Igawilo iliyoko bonde la Uyole Mbeya Mjini...
    [​IMG]
    Mh Sugu akihutubia umma...
    [​IMG]
    Umma ukiripuka wakati Mbunge wao Sugu akizungumzia harakati za maendeleo Mbeya Mjini...










    Ikikukera "go & eat a coke"
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sasa wenzeni CCM wanachukia mikutano jamani, au taarifa za kiitelijensia hazipo tena.
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 943
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante MKUU kwa Habari-picha
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    niliwahi toa ushauri hapa kuwa chadema wanapo fanya mikutano yao watafute makubwa sana ili watu wakae kwa raha nina uhakika wengine hawakuwa na taarifa za mkutano huu vinginevyo sijui ingekuaje

    asante mkuu kwa taarifa na picha
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10,733
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    mbona sioni picha au ndo haka ka cm mkuu?
     
  6. commited

    commited JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    hiyo picha iko wapi mkuu au ni mimi tu siioni
     
  7. n

    nkikiki JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu siyo kwa sababu unatumia simu, mimi nipo kwenye desktop lakini sizioni hizo picha! Mleta uzi mwaga hizo picha toka jijini!
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sijui zimetoweka au?? Ngoja nizilete upya!! Naona kuna hujuma hapa!
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimezirudisha! Zikitoweka tena MODS tafuteni anayehujumu!
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huna habari ccm wanamkakati wa kugawa maeneo yote ya wazi ili kuzuia mikusanyiko inayowanyima usingizi
     
  11. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 617
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    huyu jamaa anakalia kusimama kwenye mikutano tu wakati jiji limejaa vumbiii hakuna ahadi kubwa aliyoahidi kaitekeleza na ujenzi wa barabara kwa sasa sio yeye ni project za world bank na hana influence yoyote kufanyika kwa izo project..na 2015 atang'oka hana lolote
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    hata wakigawa tutaanza na hii kitu.[​IMG]
     
  13. H

    Havizya JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe nilikuwepo mkutanoni, wananchi wapiga kura walimsubiri Mr Sugu kwa zaidi ya masaa 2. Mwisho wa hotuba yake mwenyekiti wa Mtaa wa Mwanyanje kata ya Igawilo alivua gamba na kuvaa gwanda na wanachama wenzake 7 papo hapo na kuokolewa toka msitu wa mabwepande. Hongera sana Mr Sugu.
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 83
    kama ni kweli na sio porojo basi Viwanja kama Biafra,Jangwani,Mwembe Yanga n.k. vitakuwa kwenye top list yao.
     
  15. 1

    19don JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hapa naona maandishi tu au za 3d niandae miwani nini?
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kujifariji lakini hata kama miradi ni ya WB anaye - score political points ni yeye, BTW si kazi ya Mbunge kutoa pesa mfukoni na kuleta maendeleo jimboni! Ukiendelea na perception hiyo utaendelea kupiga kura kwa Kanga na kofia na wewe na wajukuu zako mtakuwa watumwa wa kina Rizwani mpaka utimilifu wa dahari.

    Vinginevyo "go & eat a Coke"
     
  17. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 83
    acheni uzushi magamba nyinyi mbona mimi naziona.:bounce::nono:
     
  18. k

    kasahunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda kaza buti mpaka ccm wageuke
     
  19. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 617
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    duh wewe unaendeshwa na kelele za helicopter na maandamano nothing to display brother
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mkuu unakaukweli kidogo nazikumbuka sana baadhi ya ahadi zake mfano

    1. Kutafuta computer 1000 na kuzigawa mashuleni
    hakuna kilichotendeka

    2. Kuongea na wamiliki wa magari ili wazee wapande bure magari yao - labda hii ili sababisha wazee wampe kura zao
    hakuna utekelezaji

    3. kujenga barabara iendayo makaburini na machinjio mpya
    hakuna kitu

    4. kuanzisha mradi wa ufugaji samaki
    nasikia mabwawa 2 yameanzishwa Igawilo na Nsalaga

    5. kuanzisha/kufufua bandari kavu ili kupanua uwigo waajira kwa vijana
    hatujui kinchoendelea hadi sasa

    ingawa huo ujezi wa hizo barabara alikuwa anazunguzia na hii ndiyo inmpati chati kubwa sana Mbeya maana hakuna kipindi ambacho barabara zimejengwa kwa wingi kama sasa hapa Mbeya

    etc
     

Share This Page