Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkutano wa CUF Dar wafurika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Jan 10, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Jussa Ladhu - Naibu katibu mkuu Zanzibar

    [​IMG]
    Julius Mtatiro - Naibu katibu mkuu bara akihutubia

    [​IMG]
    Katibu mkuu wa CUF na rais wa kwanza wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar mh. Maalim Seif Hamad akihutubia

    [​IMG]
    Umati wa watu ukishangilia

    [​IMG]
    Maalim Seif akisisitiza msikamano kwa wanacuf

    [​IMG]
    Maalim Seif: CUF hapendwi mtu kinapendwa chama na katiba yake

    [​IMG]
    Mh. Katani mgombea ubunge wa Tandahimba - Mtwara

    [​IMG]
    Mbunge wa Lindi mjini Mh. Baruani na Mh. Bimani (Mkurugenzi wa habari CUF Zanzibar) wakionya kuhusu kuasi katiba ya chama

    [​IMG]
    Mzee Khamis Machano makamu mwenyekiti wa CUF taifa

    [​IMG]
    Wanachmam wa CUF wakifuatilia kwa umakini mkubwa hotuba za viongozi wao licha ya jua kali lilokuwa likiwachoma

    [​IMG]
    Haki sawa kwa wote

    [​IMG]
    Maalim Seif alipokuwa akiwasili uwanjani

    [​IMG]
    Viongozi wa kitaifa

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CUF wilaya ya Kinondoni
     
  2. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wasiwasi wangu ni hayo majeshi ya vyama, yaani Green Guards na Blue Guards. Kama yasipothibitiwa sasa hivi, tujiandae kwa umwagaji damu siku moja
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hiyo bendera hapo ni ya Zanzibar?

    ..kwanini hawapeperushi bendera ya Tanzania?

    ..au, kuna ujumbe unatumwa hapo kwa Watanganyika na dhidi ya muungano wetu?
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ingekuwa chadema basi polisi wetu wangekuwa wameshapata taarifa za kiintelijensia
     
  5. K

    Keil JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mwenye uelewa, naomba ufafanuzi wa bendera iliyo nyuma ya jukwaa walilotumia waheshimiwa kwa ajili ya kuongea.

    Sijawahi kuona bendera ya namna hiyo na sielewi ina maanisha nini. Nimeona kama kuna bendera ya Tanganyika na Tanzania. Sijui kama ni bendera mbili zimeunganishwa au ni bendera mbili zinapepea kwenye mlingoti mmoja? Mnisamehe, macho yangu ni mabovu.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bendera ya nchi jirani inapepea.Ndio maana agenda yao kuu ni kutaka Rais wa Tanganyika atoke Zanzibar.Loh ukistaajabu ya musa utaona ya firauni
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    My conclusion kumbe mtatiro ni kilaza.. Anaendeshwa na mkumbo wa maalim seif
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Keil, Jihabarishe hapa. gonga links

    BBC NEWS | Africa | Joy as Zanzibar flies new flag

    Flag of Zanzibar - Wikipedia, the free encyclopedia

    Nchi ndani ya nchi (China na Hong Kong)
     
  9. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ni rasmi sasa. Nchi imevaa bukta;

    1. Chama hiki ni dhahiri kina muelekeo wa kidini lakini dola inakichekelea
    2. Kiongozi wa chama hichi ni Rais wa nchi jirani inayopinga uwepo wa URT
    3. Rais huyo anakuja URT na kuwakuta wananchi wa URT wanamsubiri kwa hamu
    4. Rais huyo anawasomesha wananchi wa YRT kama vile ni watoto - sawasawa?
    5. Wananchi wa URT wanamkenulia meno full time
    6. Muda wote huo bendera ya URT hairuhusiwi kupeperuka, ni ya nchi jirani tu inayoruhusiwa kutamba
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri chadema nacho ni chama cha kidini lakin dola inaendelea kuichekelea

    Chadema kimewahi kuwakejeli wazanzibar na hata kuwavua hijabu wanawake waislam hadharani

    Wananchi wanawakenulia menu full time ajabu..chadema??
     
  11. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hizi picha ni za lini? Yaani mwaka gani na zilipigwa wapi?
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sawa.Tumeona ila rekebisha maalim Seif sio rais wa kwanza ni makamu wa kwanza wa rais huko Zanzibar.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanachama wa CCM wameungana na wake zao CUF
     
  14. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    usiwe na shaka. haikuwa typo
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee, chadema fans bana! tangia msaini yale makubaliano mawili mmekuwa na adabu..
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Seif ni kiongozi wa Serikali ya Zanzibar na sio kiongozi wa serikali ya Muungano( de facto serikali ya Tanganyika kama unavyoiita, unasahau kuwa ni serikali ya kuchanga) , na yupo ndani ya TZ.

    Yawezekana anapeperusha bendera ya TZ anapotoka nje ya mipaka ya TZ. Hili sina uhakika nalo. Na sasa anataka zamu kwa zamu urais wa serikali ya jamhuri ya muungano ili apepeperushe bendera ya Mungu ibariki TZ na watu wake!

    Tunaposema Muungano huu ni mazingaombwe wengine wanakuja juu na kutoka kipovu!

    Bendera ya Jeshi la polisi imefanana na hiyo ya Zanzibar. Tanzania - Police

    Zidumu fikra za Mwalimu! Kigumu chama cha Mapinduzi! Wanaulinda Muungano wao kwa bidii na kwa mbinde.
     
  17. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maswali mengine bana ni uharo mtupu. Sasa kama umeoma bendera ya taifa la zenj na yule makamo wa zenj wht du u espect acha papara. Sioni msingi wa swali lako
     
  18. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zilipigwa manzese tarehe 07/01/2012. Nimkutano wa juzi tu. Unajingine RDI
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbona huwa sioni Bendera ya taifa nyuma ya altare anapohutubia mwenyekiti wa ccm ambaye pia ni raisi wa URT??..pia mwenyekiti huyo hupanda gari yenye namba za kawaida huku akipeperusha bendera ya chama chake..inakuwaje huyu anapanda gari oficial ya serikali????. Je ni kulewa madaraka??. Ndivyo alikuwa akihubiri kabla ya kupata cheo hiki??. Mh.
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ipeperushwe Manzese? halafu ile URT mbona haionekani?
     
Loading...