Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Mkutano wa CHADEMA Newala Jana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jun 2, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe akiwahutubia wananchi wa mji wa Newala mkoani Mtwara, katika mkutano wa hadhara, leo. (Picha na Joseph Senga)

    [​IMG]
    [FONT=&quot]Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe akiagana na wananchi wa kijiji cha Nanguruwe baada ya kuhutubia mkutano wa hadhara. [/FONT]
    [​IMG]

    [FONT=&quot]Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe akiwauzia kadi wananchi waliojitokeza kujiunga na chama hicho, mara baada ya mkutano wake wa hadahara mjini Newala, mkoani Mtwara kwenye viwanja vya Mahakama. [/FONT]
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ni kuitenda.. Hongera Chair
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki tanganyika, mungu ibariki zanzibari, rip tanzania
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Haya wale wanaojifanyaga wanaakili nyingi za kutaka kuhoji kila kitu, wakahoji malengo ya mkutano wa dar.
    Ninawaomba kwa heshima, tahadhima na unyenyekevu waje kuhoji na kinachoendelea huko kusini.
    Mungu ibariki M4C!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana pesa sisi tuna Mungu
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa Maarifa.
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless Tanzania.
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mambo mzuri huanza taaratibu
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    M4C itasonga mbele daima
     
  10. Godlisten shoo

    Godlisten shoo Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki chadema mungu tubariki Watanzania. Utuhepushe na hili balaa tulilo nalo la Utawala usio na macho!
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hapo sawa
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mleta uzi pls kuna picha nimeona kwenye mwananchi ya leo mbowe kazuiwa na raia kijiji fulani kama waweza kaka tuwekee hapa,inatia moyo vile watu walikuwa na kiu na m4c.
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hili kombola la M4C ni kama kombola la gas, yaani unashitukia limekupata bila hata kuliona, ona humu lililowapata wanavyohaha
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    hivi ccm imebakiwa na wapi ikiwa hata huko watu wametambua haki zao.? Mungu ibariki tanganyika.
     
  16. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na bado. Long live CDM, long live our hero
     
  17. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakaseme tena.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rejao na ritz hapa Kama kituo cha polisi wanaonekana Mara chache sana
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Move hii nzuri waende hivo hivo wakatokezee Ruvuma na viunga vyake halafu njombe na mafinga
     
  20. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uvuvi ndio kazi ya ndoano na hasa ukizingatia chambo aliyewekwa. Chadema songa Mbele tuko pamoja

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
Loading...