Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Mkutano wa Chadema Milton Keynes, wengie wajiunga, Nani anasema ni chama cha kidini/kikabila?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 16, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jana kwenye mkutano wa Chadema Milton Keynes wanachama wengi walijiunga na hizi hapa chini ni baadhi tu ya picha za matukio hayo
    More to come
    TASWIRA MBALI MBALI ZA MKUTANO WA CHADEMA MILTON KEYNES



    Written by haki | // 0 comments



    [​IMG]
    Mzee Makelele akimkabidhi kadi mwanachama mpya dada AZIZA.
    [​IMG]
    Brother Cobby akijiunga rasmi na Chadema.
    [​IMG]
    Dr John Lusingu akitoa mifano hai.
    [​IMG]
    Engineer Prudence akishusha madongo mazito.
    [​IMG]
    Mchungaji Mathew akimwaga sera.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa wanawake akiwahimiza akina mama kujiunga na M4C.
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chadema-UK Chris Lukosi akihutubia.
    [​IMG]
    Kamanda Makelele, Katibu mwenezi wa moshi mjini aki wapa nasaha viongozi wa Chadema UK.
    [​IMG]
    wanachama wapya wakiwa na Makelele.Picha Zote na Chadema-Uingereza



    Email ThisBlogThis!Share to TwitterShare to Facebook
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kimbiza mwizi nje ndani bado huko uswiss wanakoenda kufisha mabilioni yetu....
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hayo watayarudisha tu mkuu
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  5. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa kawa supastaa siku hizi
     
  8. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida Dr Alex alishusha madongo mazito sana
    [​IMG]
     
  9. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia asilimia kubwa ya wanachama wanaojiunga na chadema UK ni kutoka visiwani, hii ni dalili kuwa na cuf tumeanza kuwabomoa
     
Loading...