Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkutano wa CHADEMA jana - Bukoba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ericus Kimasha, Jun 8, 2012.

  1. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa maelezo zaidi, na wakati wowote hutakapo taarifa zilizosheheni juu ya matukio yahusuyo kanda ya ziwa tembelea BUKOBAWADAU BLOG
    [​IMG]
    Wananchi wakihamasika na salamu ya CHADEMA

    [​IMG]

    Wilfred Muganyizi Lwakatare (Lwakeupe, Entare, Engaaaju) akihutubia


    Kwa idhini ya Mc Baraka wa Bukoba Wadau http://bukobawadau.blogspot.com/
     
  2. V

    Vunjavunja Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda hapo poa.
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja sna mkuu
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mashambulizi kila kona ya nchi kwa kweli M4C mchakamchaka wake mkubwa mno
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Haya magamba nanyi nendeni huko basi msiishie jangwani tu !
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.big up bukoba
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wana kazi kubwa sana!
     
  8. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba naona wamechoka na wazee wao hawana mbinu wala sera mpya kikubwa kwao sas ni kuiga na kujibu hoja za wapambanaji
     
  9. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo, picha imekaa cleare sna
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Picha Hii Aonyeshwe Mh. Nape Nnauye anayedai anapata watu kwenye Mikutano yake; Yeye ni Nani Ndani ya CCM?

    Katibu Mwenezi wa Chama Cha Mapinduzi Tanganyika; Mjumbe wa Central Committee; Mjumbe wa NEC; Kiongozi wa

    Mawaziri wa CCM; Mwoga wa kupanda Jukwaani Zanzibar; Hatujui Kwanini...

    * Hapa ni Mwanachama wa CHADEMA anavuta Umati Huu wa Watu;
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi nauliza hii mikutano mbona imekuwa mingi sana, nchi nzima CHADEMA CHADEMA CHADEMA, Kwani kuna nini?
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tulia hivyo hivyo kama unanyolewa
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Upo Nchini kweli Sangarara?
    Huu msako unaitwa TWANGA KOTEKOTE!
    Mafisadi wakipona kwenye hii M4C mi ctaingia tena jukwaa la siasa milele!

    Huu msako ni mpaka kieleweke!

    Viva CHADEMA!
     
  14. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    NI YESU WA NAZARETH ANAPITA...! SORI I MEAN M4C Inapita..!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Atulie kama anakwenda haja kubwa.
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    M4C Bukoba mjini kama ilivyonaswa jana. Peoplesssssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrrrrrr

    P1150294.JPG

    P1150165.jpg

    P1150228.jpg

    P1150137.JPG

    P1150273.JPG
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kichekesho ni kwamba ni mkutano ambao umeitishwa na viongozi wa mkoa kuzungumza na wanachama wao kuhusu nchi inavyokwenda kombo! tunaomba na ccm waitishe wao na wasiweke malori kubeba watu toka vijijini kama kuna mtu ataonekana!!!
    Oppppsss nimesikia yule waziri anakwenda kule Bukoba na wananchi wamewekewa matangazo waende mpokea mheshimiwa airport!! ngoja tusubiri picha kama kuna watu hawa wote watakwenda! Najua ccm maslahi hawatakosa!
     
  18. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hali hii sidhani kama kuna kupona mtu, CCM wajiangalie sana wanaenda kaburini na nyimbo za kuwasindikiza zinapigwa sasa ifikapo 2015 imezikwa kabisa.
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mod ebu iunganishe na ile nyingine ilyokwisha kufunguliwa hapa Plz
     
  20. KML

    KML JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    chadema wow
     
Loading...