Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkutano wa CCM Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by escober, Jul 23, 2012.

  1. escober

    escober JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    Huu ni mkutano wa CCM jana Kigoma pamoja na mbwembwe nyingi za matangazo wananchi wa Kigoma wameonesha kuwa CCM haitakiwi Kigoma. Inabidi mikoa mingine iige huu msimamom wa kuikataa CCM.
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aksante sana mkuu 4 such good news
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli CCM tumeichoka lakini wote hatuwezi kuwa CDM
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    50% ni walioveshwa sare kwa lazima, na kupewa buku 5!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Walifanyia mkutano uwani kwa mtu?
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,956
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    CCM inatumia rasilimali zetu vibaya. Hawa mawaziri wanaongoza serikali YETU sote. Kuna haja ya kustipulate kwenye katiba mpya kwamba WAZIRI wa Serikali asiwe na affiliation na chama chochote cha siasa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu anaongea nini jamani, utadhani anatishia kumeza watoto!

    [​IMG]
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imedoda vipi,mbona mtu zinatosha kabisa hizo kusikiliza hoja?
     
  9. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua CCM imechokwa hifadhi hizi kwenye kumbukumbu halafu M4C ikifika kule jaribu kupata picha,nyomi lake unaweza kujikuta hata nafasi/position ya kupiga picha inakuwa utata
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    At least kuna nyomi....
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hapo wasirra alikuwa anamwaga pumba gani! maana anaonyesha alihara kisawasawa!
     
  12. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini pamoja na yote kujaza watu kwenye mikutano au la kwa magamba "it is not a big deal" bali wanacho paswa kufanya ni kutekeleza ahadi na si vinginevyo. Mie nawashangaa sana kwa nini wanapoteza muda kwenye hii mikutano? wanadhani imani waliyo poteza kwa wananchi itarudishwa na mikutano ya hadhara? kwani wao bado wanatafuta ridhaa ya kuongoza? yaani kama ni kufa basi huku ni kufa vibaya. Watu wanataka waone umeme, maji barabara, uwanja wa ndege wa kimataifa pale Kigoma kama walivyo ahidiwa na ahadi nyingine nyingi kama mkulu alivyo zitoa. Sasa hata huo uwanja watu wa Kigoma walioahidiwa hakuna hata dalili za kuanza kuujenga wanakimbilia mikutano ya hadhara! Magamba this strategy will not save you..better die hard but not like this..
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wanakigoma nao wametuangusha...ilitakiwa wasijitokeze kabisa,kwa magamba hapo hiyo ni nyomi ya kufa mtu...:disapointed:
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwalimu ameagiza ufagio na kidum cha maji....Hii ndio hazina yao iliyibaki.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Inaonesha we jamaa UNAWASHWAWASHWA...

    Mleta mada hajatamka neno CDM lakini wewe unaonesha mapenzi yako kwa CDM live. Viva CDM
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkigoma yu wapi athibitishe? Au u kwenye foleni ya posho Lumumba?
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape atakuja kutuambia kwamba watu walienda Zanzibar kuzika ndugu zao waliokufa kwenye ajali ya MV. Skagit.
     
  18. d

    dguyana JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni kama Jeshi linalokwenda kushindwa. Maana wametumia mgambo, makuruti, makoplo, masajent n.k sasa wanatumia makomandoo.
     
  19. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna tym itafika watakuwa wanahudhuria wabibi ambao nao siku inayofuata wanakufa
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waache waendelee kupaka rangi upepo...na kwa taarifa yao katika huo umati wapo upinzani pia.and what if kama wasingerekebisha mambo flan ya wese kwa vijana wa boda boda na futari kwa wengi?ingekuwaaa:sleepy:
     
Loading...