Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkesha wa Mwenge wa uhuru kijiji cha Nkinga Igunga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kuchasoni Kuchawangu, Sep 27, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwenge wa uhuru utakesha leo ktk kijiji cha Nkinga Igunga.Umeingia na msafara wa magari ya kifahari yapatayo 20 na mkuu wa wilaya,mkurugenzi mtendaji,wakuu wa idara wote,wakuu wa vitengo,madiwani,maafisa tarafa na maafisa watendaji.Je gharama hizi zote zinalipwa na nani?
     

    Attached Files:

  2. B

    Baba Mkwe Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zinalipwa na kodi za wananchi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wakati niko form 2 kuna jamaa alikuwa form three alipewa jina la utani MWENGE kisa alilala kwenye sherehe ya mwenge wakati wenzie wanakamua totoz. hahaa siupendi kabisa huo Mwenge kwanza ulitutesa sana enzi tuko primary, mnakaa kwenye jua masaa sita kusubiri huo moshi halafu unapolala watu wanaambukizana sana ukimwi. Serikali inachekelea tuu, FUTA UJINGA HUOO
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kesho tunaomba utupatie picha ya kuzagaa kwa taka za Kondom zilizotumika hapo nkinga maana mwenge huwa haulali sehemu hivi hivi bila hiyo shughuli
     
  5. B

    BigMan JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukimwi siyo mwenye ni tabia yako tu,hata bila mwenge wewe Kama fuska ni fuska tu,tujali vitu vyetu jamani ni kitu ambacho kinatujengea mshikamano bila kujali itikadi za kisiasa,dini,rangi ama kabila,cha msingi ni marekebisho kama vile kusiwe na mikesha ama magari mengi ama kiasi cha bajeti inayotumika Kama wazungu wanajaribu kuupromote mwenge wa Olympic kwanini sisi tusiujalii huu ambao tunao ?
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe hujui faida za mwenge! Mwenge wa Uhuru unamulika mafisadi, unaleta matumaini pale kwenye chuki; uki underperforme hupati marks! Chezea mwenge weye!
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    hivi lazima mwenge ukeshe kwanini usiwe unalala.!
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda ni kama zege; una allergy na kulala:)
     
  9. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenge=:rockon:
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    mwenge ni mawenge tu
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Sometimes tabia za watu zinaweza kuwa influenced na elimu pia! Wanapokusanyika watu wengi wasio na elimu ya kutosha juu ya ukimwi na ikiwa ni usiku na pakiwa na influence ya vitu kama pombe na muziki walio wengi wanajikuta wanafanya zinaa bila kujijua na maambukizi yanakuwa makubwa, mikusanyiko kama hii ingefutwa basi hawa wasio na elimu ya kutosha wanaweza kuepushwa kwa asilimia fulani na maambukizi!!
     
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini huo mwenge haukimbizwa Baharini(Tanganyika to Zanzibar)? au bahari sio sehemu ya Tanzania?
     
  13. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mods mbona thread yangu mmeiondoa? Mwenge wa uhuru utakesha leo ktk kijiji cha Nkinga Igunga.Umeingia na msafara wa magari ya kifahari yapatayo 20 na mkuu wa wilaya,mkurugenzi mtendaji,wakuu wa idara wote,wakuu wa vitengo,madiwani,maafisa tarafa na maafisa watendaji.Je gharama hizi zote zinalipwa na nani?
     

    Attached Files:

  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Masikini wanaohitaji daraja la mbutu.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    tukisema mikesha ya mwenge inachochea ngono zembe kuna mtu atabisha?
    Tukisema ngono zembe inachochea maambukizi ya ukimwi kuna mtu atabisha?
    Tukisema mwenge hauna tija kuna mtu atabisha?
    Tuungane, tushirikiane kuupiga vita mwenge wa uhuru
     
  16. b

    bariadi2015 Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mashati meupe???hao darasa la ngapi???
     
  17. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hebu angalieni hapa,
    Huyu ni mkuu wa mkoa fulani akiupokea mwenge !!
    Yaani mkuu wa mkoa hana kazi mpaka anapata muda wa kupokea mwenge !!
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wengi walikuwa wanafunzi wa Ulaya secondary.na pia kulikuwa na sare za tishet nyeupe za mwenge.Cha kushangaza makarani wa sensa walikosa hata sare za sensa lakini za mwenge zimepatikana.
     
  19. b

    bariadi2015 Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo elimu bora kukesha na mwenge,ndiyo erikali ya magamba hiyo.
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    'Ngono Zembe' ni tabia ya mtu...haina uhusiano wowote na mbio za mwenge! Kama wewe ni mtu wa ngono zembe hutangoja mwenge uje, utafanya hivyo kila upatapo nafasi..au excuse! I am sure hata wewe Mikela unafanya ngono zembe from time to time..if not usually, na sidhani kama unashiriki mbio za mwenge!

    Tubadili tabia...tuache kutafuta visingizio na vitu/watu tuwanyooshee vidole kwa mapungufu na ujinga wetu wenyewe!
     
Loading...