Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Mkapa kapungua, kitambi kiko wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 9, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Picha hii ya Mkapa Rais wa zamani Tanzania awamu iliyopita anaonekana kupungua sana hasa kitambi. Sasa anaonekana mwenye siha zaidi na pengine mwenye nguvu zaidi asiyehitaji fimbo ya kujitegemeza anapotembea.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulaji wa bure ulipungua hasa kupokea maandamano ya kumuunga mkono kwenye kila upuuzi wa CCM. Pia kusemwa kila siku kutokana na kashfa zake na mkewe unadhani mchezo. Acha apungue na angepungua zaidi hata afikie lau kilo mbili. Natamani nikutane naye private tena kizani nimuulize maswali muhimu kuhusu ufisadi.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kampeni za ubunge kule mkoani Tabora - Igunga alikuwa anatembelea fimbo, na alikuwa tufe, leo ni ajabu anaonekana kifua mbele misuli ya tumbo imesinyaa, ni talili tosha amepata dawa ya kupunguza unene, na daktari wake anastahili pongezi, hali kadhalika yeye kuwa msikivu kwa maelekezo ya madaktari.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    atakua anaenda gym sana
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Amebadili kinywaji! kaacha Safari Lager, Jamaa tulikua tunapiga naye kilagi sio mchezo!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwahiyo sasa ivi atakuwa anatumia ile kitu ya kenya inaitwaga Komoni maana nasikia huwa mnaanza kujifunga kamba miguuni kabla ya chochote ili mkijinyea muondoke nayo makwenu. poleni sana walevi(waasi wa mafundisho ya mungu).
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mi nilifikiri amepiga picha tumbo wazi tukapima limepungua au laa. Unajua mashati yanaficha vitu ndani kwa ndani.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kitambi kiliondoka na Kiwira Coal Mine
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bila shaka huyu mzee ni mnene kiasili, binafsi nadhani moja ya sababu iliyokua inamfanya aonekane kipipa zaidi ni uvaaji wa jaketi la kuzuia risasi(Bullet Proof) enzi hizo akiwa Mkuu wa Kaya ambayo sasa atakua havalishwi.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pamoja na unene, dalili zipo za kupungua, hasa tumbo limesinyaa kiasi chake, na sasa anaonekana kijana zaidi na mwenye nguvu akitembea bila egemezo la wenzo (fimbo).
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutuletea picha zingine mnatutafutia ban maana hawa watu wengine tukiwaona tu tunajikuta maneno yanayotutoka ndo hayo ya ban, tuhurumieni jamani
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sioni sababu ya ban kama lugha si ya udhalilishaji. Nimeleta picha hii kutokana na ninavyoona mabadiliko ya kiafya kwa Mkapa na anaonekana mkakamavu zaidi. Viongozi wengine wanaweza jifunza kwake amefanyaje, maana wengi umri wa Mkapa huwa vigumu kubadilika kiafya kwa kuhofia uzee, lakini Mkapa kaweza.
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mnafikiri kusutwa kila kuchwao mchezo,lazima apungue
     
  14. Bitende

    Bitende Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafuta ya magogoni na dili zake zimeisha lazima kitambi kiishe
     
  15. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kama kwa kuona picha ya mtu, unaweza kutokwa na maneno yatakayopelekea kupigwa ban, basi bila shaka hiyo ni asili na ndio tabia yako ya kukosa staha na busara katika mijadala ya kijamii na hasa yenye tija kwa maslahi ya Taifa na hivyo hustahili kuwa Great Thinker, ni bora ukaendelee kukuna nazi nyumbani
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tiba aliyopata ya kupungua angempa na hawara ya lulu, yule aliyemjengea banda kimara, at least na ye aonekane ka binadamu. coz mshkaji sasa hivi kwa kutafuta 6 pacs anaweza kummudu lulu vilivyo.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,117
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Ulaji umepungua!!
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Anagonga sana valuu.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa vyo vyote mwonekano huu ni tofauti na alivyozoeleka. Samahani kwa kusema alikuwa kama tufe, lakini leo anavyoonekana na afya nzuri, anatembea kwa maringo kwa mtondo wa gwaride, na hata anaweza siku hizi kufanya zoezi la afya ile push up.
     
  20. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alipungua tangu alivyopelekewa samansi ya kuitwa mahakamani, chezea mahakama nyieee????!!!
     
Loading...