Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkapa ashiriki chakula cha jioni kilichoandaliwa nyumbani kwa balozi wa tanzania ubelgiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1]MKAPA ASHIRIKI CHAKULA CHA JIONI KILICHOANDALIWA NYUMBANI KWA BALOZI WA TANZANIA UBELGIJI MH. DKT. DIODORUS KAMALA[/h]


    [​IMG]

    Mh. Rais Mstaafu Benjamin Mkapa akikaribishwa na Mama Balozi mara baada ya kuwasili nyumbani kwao Brussels kwa ajili ya chakula cha jioni.

    [​IMG]

    Pichani ni baadhi ya Watanzania na maafisa ubalozi waliojitokeza kumpokea Mh. Mkapa.

    [​IMG]

    Mh. Mkapa akisaliana na wadau.

    [​IMG]

    Wadau wakiendelea na salam pamoja na ukaribisho.

    [​IMG]

    Watanzania walijitokeza kwa wingi kumkaribisha Mh. Mkapa.

    [​IMG]

    Ukaribisho ukiendelea.

    [​IMG]

    Mheshimiwa Rais Mstaafu Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania, Benjamin William Mkapa Ashiriki Chakula Cha Jioni Kilichoandaliwa Nyumbani Kwa Balozi Wa Tanzania Ubelgiji Mh. Dkt. Diodorus Kamala Tarehe 21.10.2012 Wakati Mh Rais Mstaafu alipokuwa Brussels, Belgium kuhudhuria mkutano ulioandaliwa na International Crisis Group(ICG).

    [​IMG]

    Wakina mama hawkaubaki nyuma.

    [​IMG]

    Mh. Mkapa akikaribishwa.

    [​IMG]

    Baadhi ya watanzania waliojumika na Mh. Mkapa ktaika chakula cha jioni nyumbani kwa Mh. Balozi Kamala.

    [​IMG]

    Rais mstaafu wa Tanzania Mh. Benjamin Mkapa akiwa katika picha na Mh. Balozi wa Tanzania Belgium Dr Kamala nyumbani kwake.

    [​IMG]

    Rais mstaafu wa Tanznia Mh. Mkapa akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa Kikundi cha Upendo cha Ubeligiji na Mh. Balozi wa Tanzania Ubeligiji Dr. Kamala.

    [​IMG]


    Rais mstaafu wa Tanzania Mh. Mkapa akiwa katika picha ya pamoja na familia ya balozi wa Tanzania Ubelgiji Dr Kamala.

    [​IMG]




    Baadhi ya viongozi wa Jumuyia ya watazania Ubeligiji na Uholanzi wakiwa katika picha ya pamoja na Rais msatafu wa Tanzania Mh. Benjamin William Mkapa pamoja na balozi wa Tanzania Ubelgiji Mh. Dr Kamala

    SOURCE; BLOG za MIKOA
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Na Mimi nakuja KUGOMBEA UKUU WA SERIKALI; Nchi ina pesa nini? Kila mtu anakata MBUGA hadi Mh. Mulugo!!!
     
  3. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Slowly we keep on knowing that the guy did a good job..We also appreciate that He was a human being like any other who can make mistakes..
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe mkuu Malipula, Mkapa was a president. Nchi zote duniani zimeendelea zilivyo si kwamba hakukuwa na ufisadi ulikuwepo ila ulizingatia zaidi maslahi ya Mataifa yao. Hata Mkapa alijitahidi sana mengi aliyoyafanya yalikuwa yanaubora na kuzingatia maslahi ya Taifa. machache mabaya aliyoyafanya ni ya kibinadamu. Tunakukumbuka mzee wetu upumzike salama.
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Taarifa kama hii imewezaje kuwekwa kwenye jukwaa la siasa? Mod peleka kwenye habari mchanganyiko kama kuna watu wanafurahia picha za ulaya, wajionee.

    Mkapa ni fisadi kama wengine waliopo madarakani. Uchafu alioufanya ulichangia kuiangusha TZ, hata kama waliopo sasa hivi wamezidi naye aliweka share yake. Tangu kuuziana mashirika na mikataba ya madini si ni yeye? Mauwaji ya pemba ni yeye!

    They are all Rubbish!
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu daktari feki Nshomile analipa fadhila. Kwa vile wote ni wamoja katika vita ya ufisadi, unategemea nini? Wana vita ya kifisadi ya kula nchi hadi watu wake.
     
  7. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,125
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mikataba mibovu ya madini,
    Ufisadi,
    Kesi ya rada,
    Uharibifu wa Mazingira katika vijiji vyenye migodi,
    Net group solution TANESCO,

    Exchange Rate ya Tsh alipoingia Madarakini hadi aliptoka unajua ilikuwaje?
    Maisha Magumu kwa watanzania (UKAPA)

    Yes he did a good job

    Waswahili tuna msemo unasema Ukipenda ,Chongo huita kengeza
     
  8. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    The worst current scenario should not be used to upraise the hopelessness of Mkapa.

    It seems Mkapa is the forgotten ghost. He initiated privatization of our Mashirika not for any better reason just for getting access to the national resources, privately. Industries, migodi, mashamba, etc.

    No wonder Adolph Hitler has followers. How can you be courageous to appreciate such a hopeless performance?

    Mkapa is the initiator who later found himself useless and always on hide place. These stupidest of today just followed the trick efficiently and widely!
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    watu waliokata tamaa ya maisha utawajua tu..........
    always looking for some one to blame!
     
  10. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee Mkapa asante sana kwa kutuachia Dhaifu kibembea. Tanzania imeishia shimoni kwa kukosa kabisa uongozi. Ninaamini siku moja mtakutana na Nyerere na atawatandika viboko ile mbaya!
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nshomile wamejazana! hakuna senene huko Belgium??
     
  12. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kamara si alikuwa ameapishwa kuwa balozi wa Tanzania Italy, haya mabadiko ya yeye kwenda Belgium wananchi walitangaziwa kweli
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nikiangaliaga such fotos ndio nakuaga reminded kua wabongo nchi za nje wako wengi sikujua kuna kikundi cha upendo belgium si mchezo..hao ukiwaambia warudi bongo kuja kuishi watakuona huna akili
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    Bora Mkapa fisadi kuliko Kikwete fisadi+udini=??
     
  15. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatumia soda gani, please?
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mh . B a l o z i K ama l a--mfumo kri??
     
  17. mrefu36

    mrefu36 Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    swali ni rais mstaafu au aliyepita?
     
Loading...