Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 7, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Askari wa Jwtz wakiwa wamebeba moja ya jeneza la mwili waaskari wa 3 wa jeshi hilo waliofariki kwa ajali ya maji wakivuka mto Lamada, Sudani walikokwenda kulinda amani chini ya jeshi la umoja wa Mataifa muda mfupi kabla ya kuiaga mili hiyo Lugalo jijini Dar es Salaam
    [​IMG]
    Askari wa JWT wakingiza miili ya marehemu katika Gari tayari kwa safari ya kuelekea mikoani kwa ajili ya Mazish
    [​IMG]
    Mkuuwa Majeshi nchini Devis Mwamunyange akifariji mke wa moja wa askari walifariki Bi, Fatuma Chunguile
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mkuuwa Majeshi nchini Devis Mwamunyange akitoa heshima za mwisho kwa miili ya marehemu
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,391
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Thanks kamanda
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamii Forumn kiboko, members wengi wako undercover. R.I.P marehemu wote
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    RIP Mashujaa wetu. Mtakumbukwa kwa kupigania kuwepo kwa amani Afrika.
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,878
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nimesikitika sana,pumzikeni kwa amani makamanda,poleni wafiwa
     
  6. A

    ALAPEJE Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    RIP makamanda!
     
  8. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P played yo part.
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,590
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    R.i.p.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    You played your part,r.i.p
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yaani wamekufa kwa mai wakivuka mto au?sijaelewa?ina maana hawajui kuogelea au? Pumzikeni wanajeshi mliokufa huko mkivuka mto..tutaonana parapanda ikilia
     
  12. NAKAMO

    NAKAMO Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Respect to the fallen soldiers
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Mwamnyange hizo pete kubwa za nini au nazo ni nishani za mikononi!!!?????
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tujaribu kufiria kabla ya kutoa mada hasa kwa ishu kama hizi.gari ikitumbukia kwenye maji inateggemea wewe ulikaa wapi.ukiwa ndani ya gari na mkondo wa maji mkubwa ni ngumu sana kuweza kutoka ndani ya gari maji yuanaweka presure kwenye mlango na inakuwa ngumu kufungua.rip wanajeshi wetu.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,945
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Walale kwa Amani yake Bwana wetu!


    Inauma sana lakini ndiyo hivyo!
     
  16. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ehee Mwenyezi bariki famila za makamanda wote waliotutoka kwani yote hayo mapenzi yake yeye mwenyewe mkuu wa vitu vyote katika dunia hii ambaye alivitoa na kisha kuvichukua.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa.
    pole JK kwa kufiwa
     
  18. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 809
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Comrade..., ndo wajua leo!! long wamo humu kitambo!!
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kamanda Mwamunyange kwa vifo hivyo vya wanajeshi wetu.
     
  20. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 809
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Silly comments from tiny brain..,
    chanzo cha kifo kilisharipotiwa humu jf..,
    Hata mm mwenyewe nlianzisha thread kuhusu hawa mashujaa walivyopotea..,

    Uwe na heshima, katika hili tukio la kusikitisha watu wamepoteza kaka/baba/mume/ndugu/kijana wao

    rip mashujaa
     
Loading...